Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaoizamisha TTCL

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Shy, Sep 27, 2008.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Siku hizi ni kitu cha kawaida kabisa kukuta vijana wakipita mitaani kutangaza huduma za ttcl broadband na mobile wengine wako na zantel na kampuni zingine zinazotoa huduma ya internet vijana hawa hawajaajiriwa na ttcl wala kampuni hizo na hata hizo kampuni haziwatambui sema wanatambulika na wajanja wachache waliokuwa ndani ya kampuni hizo .

    Kama una internet café , ukiongea nao wanakupa aina ya account unazotaka wengine wana mpaka za bure ambazo unaweza kutumia kudownload mambo yako usiku ukimaliza tu basi unaendelea na mambo yako mengine lakini hizo ni bure unaweza kutumia jinsi unavyotaka na kujisikia bila tatizo lolote .

    Kuna wale wenzangu na mimi nao wana ttcl broadband na mobile , haswa wa mobile wengi wao wameanza kuikimbia ttcl sasa nakuhamia haswa zantel , kule gharama ni nafuu na internet wana uhakika wa kuipata muda wanaotaka na spidi nzuri sema tu huduma kwa wateja yao ndio hairidhishi wanachoka mapema .

    Hawa wenzangu na mimi siku za karibuni simu zao zilikuwa blocked wasiweze kuhamia kwingine kama zantel na kadhalika , wale vijana wanauwezo wa kuflash hizo simu na kukuwezesha wewe kuhamia zantel kwa gharama nafuu sijui kama huu ndio ushindani wa kibiashara au vipi .

    Hata na mimi nimekuwa nasumbuka sana na ttcl broadband ukiweka pesa baada ya siku kadhaa zimeisha nikiangalia vitu ninavyofanya kupokea na kutuma naona mahesabu hayako sawa , juzi hapa nikaamua kuongeza salio kwa pesa nyingine asubuhi ya leo imeshaisha kuuliza naambiwa nimeweka kiasi kadhaa wakati sio kiasi kile nilichonunua na kuingiza mimi mwenyewe .

    Leo asubuhi nikaamua kwenda pale ttcl tena kuomba niongezewe salio , nilipotoa pesa nikashangaa dada mmoja ananipa kadi aliyoitoa katika mfuko wake ( pochi ) mara ya mwisho huyu dada alitoa tena hivyo hivyo , nikamwomba aniingizie yeye mwenyewe katika account yangu .

    Kurudi nyumbani mchana huu kuangalia salio liko kidogo sio kama nilivyonunua kuuliza tena TTCL naambiwa umenunua kiasi Fulani , nikamuuliza yule dada wanaouza hizo kadi ni wakina nani yule katika chumba cha pekee au wale wanaojaza account zetu nikaambiwa yule katika chumba pekee ndio anayeuza kadi .

    Kumbe wale wengine waliokaa pale katika mzunguko wanauza vocha zao wenyewe na ambazo wakati mwingi sio sahihi na wanaachiwa siku zote waendelee kuuza hivyo hivyo sasa najiuliza zile camera zilizokuwa pale haziwezi kuona kinachoendelea mule ndani au wanalindana ?

    Yaani watu hawana uchungu kabisa na hali watu hawa lazima wadhibitiwe wanaharibu sifa ya TTCL na watendaji wake kwa ujumla .

    Wanataka tuwakimbie halafu waanze kulalamika TTCL mbovu haiwezi kujiendesha wakati wao ndio wanachangia kwa kiasi kikubwa katika kuzamisha meli hii ya TTCL .
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Siku hizi ni kitu cha kawaida kabisa kukuta vijana wakipita mitaani kutangaza huduma za ttcl broadband na mobile wengine wako na zantel na kampuni zingine zinazotoa huduma ya internet vijana hawa hawajaajiriwa na ttcl wala kampuni hizo na hata hizo kampuni haziwatambui sema wanatambulika na wajanja wachache waliokuwa ndani ya kampuni hizo .

    Kama una internet café , ukiongea nao wanakupa aina ya account unazotaka wengine wana mpaka za bure ambazo unaweza kutumia kudownload mambo yako usiku ukimaliza tu basi unaendelea na mambo yako mengine lakini hizo ni bure unaweza kutumia jinsi unavyotaka na kujisikia bila tatizo lolote .

    Kuna wale wenzangu na mimi nao wana ttcl broadband na mobile , haswa wa mobile wengi wao wameanza kuikimbia ttcl sasa nakuhamia haswa zantel , kule gharama ni nafuu na internet wana uhakika wa kuipata muda wanaotaka na spidi nzuri sema tu huduma kwa wateja yao ndio hairidhishi wanachoka mapema .

    Hawa wenzangu na mimi siku za karibuni simu zao zilikuwa blocked wasiweze kuhamia kwingine kama zantel na kadhalika , wale vijana wanauwezo wa kuflash hizo simu na kukuwezesha wewe kuhamia zantel kwa gharama nafuu sijui kama huu ndio ushindani wa kibiashara au vipi .

    Hata na mimi nimekuwa nasumbuka sana na ttcl broadband ukiweka pesa baada ya siku kadhaa zimeisha nikiangalia vitu ninavyofanya kupokea na kutuma naona mahesabu hayako sawa , juzi hapa nikaamua kuongeza salio kwa pesa nyingine asubuhi ya leo imeshaisha kuuliza naambiwa nimeweka kiasi kadhaa wakati sio kiasi kile nilichonunua na kuingiza mimi mwenyewe .

    Leo asubuhi nikaamua kwenda pale ttcl tena kuomba niongezewe salio , nilipotoa pesa nikashangaa dada mmoja ananipa kadi aliyoitoa katika mfuko wake ( pochi ) mara ya mwisho huyu dada alitoa tena hivyo hivyo , nikamwomba aniingizie yeye mwenyewe katika account yangu .

    Kurudi nyumbani mchana huu kuangalia salio liko kidogo sio kama nilivyonunua kuuliza tena TTCL naambiwa umenunua kiasi Fulani , nikamuuliza yule dada wanaouza hizo kadi ni wakina nani yule katika chumba cha pekee au wale wanaojaza account zetu nikaambiwa yule katika chumba pekee ndio anayeuza kadi .

    Kumbe wale wengine waliokaa pale katika mzunguko wanauza vocha zao wenyewe na ambazo wakati mwingi sio sahihi na wanaachiwa siku zote waendelee kuuza hivyo hivyo sasa najiuliza zile camera zilizokuwa pale haziwezi kuona kinachoendelea mule ndani au wanalindana ?

    Yaani watu hawana uchungu kabisa na hali watu hawa lazima wadhibitiwe wanaharibu sifa ya TTCL na watendaji wake kwa ujumla .

    Wanataka tuwakimbie halafu waanze kulalamika TTCL mbovu haiwezi kujiendesha wakati wao ndio wanachangia kwa kiasi kikubwa katika kuzamisha meli hii ya TTCL .
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Pole Shy naona kwa sababu ya uchungu umeandika mambo mengi sana tena yanayofanana au kujirudia kwa namna moja au nyingine kiasi kwamba msomaji anaweza asikuelewe.
    Ni kweli TTCL imehujumiwa na sisi wenyewe.
    Kwa kuanzia watawala na sasa sisi wananchi wenyewe.
    Jamani ihurumieni hiyo TTCL. Hamuoni Bush anasaidia vijishirika vinavyoelekea kufilisika vya huko kwao vipewe mtaji visifirisike?
    Hapa kwetu kuna wajinga wanasema ni bora TTCL ife. Hao nawaita wajinga hata kama wana shahada 50.
    Habari ndio hiyo.
     
  4. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2008
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    nyamanza kaka bo$$ atajsikia !!
     
  5. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2008
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    nyamanza kaka bo$$ atajsikia !! watu watakula wapi? sema kibaya tu ! wanabania na wenzao.
     
  6. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Si waajiriwa pale wanalipwa mishahara ?
     
  7. Mkanya

    Mkanya JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2008
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 600
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mshahara kama hautoshi?
    Kama mkuu kaniagiza nitafanya nini sasa?
    Some times tatizo liko kwa wenye nyumba kwani unadhani mwenye nyumba hajui kuwa watu wanaiba net? eeeh!
     
  8. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kama hautoshi kuna taratibu za kufuata hao wafanyakazi wanavyama vyao watoe malalamiko kupitia vyama vyama vyao wanachofanya ni makosa kisheria na hakuna atakayevumilia hilo
     
  9. Mkanya

    Mkanya JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2008
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 600
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama mkuu kawatuma?
    au unadhani wamejiamulia tu wenyewe?
     
  10. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kama mkuu kawatuma ? Ndio maana nasema mkuu pia anawakuu wake hata raisi kama amwatuma watu wakafanye uhalifu unafikiri jamhuri haiwezi kushitaki kukiwa na ushahidi ?

    Kama ushahidi upo mkuu huyo anaweza kushitakiwa na kusimamishwa kazi moja kwa moja ila wawe na ushirikiano kwanza na vyama vyao vya wafanyakazi pamoja na wadau wa sekta husika ili kuweza kuwafikisha watu hawa katika vyombo vinavyotakiwa

    hakuna aliyejuu ya kila kitu
     
  11. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2008
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ..shy,

    ..kwani huwezi kuongeza salio mwenyewe. mpaka uongezewe?
     
  12. Tanzania 1

    Tanzania 1 Senior Member

    #12
    Oct 15, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 197
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    TTCL ilishanishinda siku nyingi sana! Na hivi natafuta njia m'badala, kwani Zantel nayo inaelekea kunishinda -- nadhani walikuwa ktk promotion, sasa wanatukomoa baada ya kupata wateja wengi.
     
  13. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    zantel ndio kampuni yenye wateja kidogo kuliko zote kwa taarifa yako nakushauri uhamie voda sema tu gharama ziko juu kidogo au zain nao wako bomba tanzania nzima pamoja na nchi za jirani wako available
     
  14. m

    mwesiga_matelep Member

    #14
    Aug 31, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naona sasa wako vizuri,na sipeede yao hamna mtandao unawaweza baad ya kujiunga na south africa mtandao wa chin ya bahari lakini gharama zaobado juu sijui wakilala na kuamuka ufikilia kuongeza badala ya kupunguza
     
Loading...