Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaoisaidia kuiangusha ccm 2015 ni hawa.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sir R, Jun 21, 2012.

  1. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kama kuna wana CCM wanaosaidia kuiangusha Chama chao bila waokujua ni
    - Lusinde
    - Mwigulu
    - Wasira
    - Komba
    - JK
    - Nape
    - Mukama

    Nianze kama ifuatavyo

    Lusinde
    • kutete CCM muda wote
    • Kutukana wapinzani
    • Kusafau kuchangia bajeti
    • kutetea serikali
    • Kutukana viongozi wa CDM

    Mwigulu

    • Kutokujua kwanini yuko bungeni
    • lugha ya matusi
    • mtaalam wa uchumi lakini kazi ni kutetea serikali
    • Kujifanya anajua mabo yote
    • Kejeli nyingi kwa wapinzani
    • Jimbo lake ni masikini sana

    John Komba

    • Mtetezi wa CCM
    • Mlalamishi kuwa serikali imewasahau
    • Kukashfu wapinzani
    • Kulala bungeni
    • kuhema vibaya wakati wa kuchangia

    Mukama

    • Propaganda
    • Mpayukaji
    • Mchonganishi na fitina kwa wenzake
    • Mdini na mkabila

    Nape

    • Hajijui
    • Maslahi binafsi
    • mpayukaji
    • Matusi kwa watu kutumia uhuru wa kidemocrasia
    • Kutumiwa na wakubwa kufikia malengo yao.

    JK

    • Dhaifu kiongozi
    • hataki lawama
    • Mtu wa makundi
    Wasira

    • Usingizi bungeni
    • Propaganda
    • Ubabe

    Hawa kwa asilimia kubwa ndio watakaoiondoa CCM madarakani kulingana na wasifu wao. Wapo wengine lakini hawa ni zaidi.
     
  2. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Nape pia ni vuvuvuzela.
     
Loading...