Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaoipotezea sifa CCM ni hawa tu au kuna wengine?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmaroroi, Aug 13, 2009.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    CCM inazidi kupoteza sifa zake kutokana na Viongozi na wanachama wake kutosema ukweli kuhusu ufisadi,ubinafsi na kujilimbikizia mali.
    Wanaoipotezea sifa CCM ni hawa tu au kuna wengine?
    Angalia Orodha hii na uiongezee:-
    1.Yusuph Makamba
    2. Kingunge N.Mwiru
    3. Tambwe Hiza
    4. Edward Lowassa
    5. Rostam Aziz
    6. Makongoro Mahanga
    7. Hendry Chenge
    8.
    Endelea................................
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    8. Ben MkaaHapa
    9.Anna MkaaHapa.
     
  3. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    hata jk yupo kwa hiyo list coz yeye kama mwenyekiti wa chama anastahili kuwawajibisha
     
  4. a

    adobe JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    1.mkulo
    2.Chiligati
    3. Manji
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    .....Jakaya Mrisho Khalfan Kikwete..
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    teh teh hivi manji ni mnachama wa CCM...teh teh nna hamu siku agombee ubunge nione kama anajua kujieleza kwenye mikutano ya kampeni au atakodisha kampuni ya kumpigia kampeni.aka ata outsource
     
  7. Monsignor

    Monsignor JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 523
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mwanachama hai huyo. 2005 aliwania kiti cha ubunge Kigamboni akawashinda vibaya sana wenzake lakini "busara" zikatumika kumwengua ndio akapewa yule wa sasa anaitwa Mwintumu au mwantumu. Hakuna haja ya kujua kujieleza fedha yake itaongea kwa niaba.
     
  8. M

    Mundu JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2009
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Aggrey Mwanri
     
  9. S

    Shamu JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2009
    Joined: Dec 29, 2008
    Messages: 511
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nyerere's family too.
     
  10. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Wengine ni:
    Adam Malima
    Serukamba
    Sophia Simba
    Celina Kombani huyu anafanya ufisadi sana TAMISEMI na katibu mkuu wake
    Nazir Karamagi
    Joseph Mungai.
     
  11. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    wengine ni CCM wote
     
  12. M

    Mbwanajr New Member

    #12
    Aug 14, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ebwana ccm ndo hvyo tena ujue wanapoteza umaarufu na uaminifu,frm my mind i thnk serikali ya mseto inafata katika nchi yetu
     
  13. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Wabadilishe kwanza CCM mawazo yao kuwa kushika nyadhifa za uongozi si zawadi na ulaji bali ni dhamana ya kutumikia wananchi. Wao akili zao na mawazo yao ni kuwa uongozi ni sehemu ya kumnufaisha mtu, sasa ukimpa mpinzani nafasi utamnufaisha wakati kuna wana CCM wengi wananjaa na wanazitaka hizo nafasi.

    Tukibadilisha mawazo haya basi nchi yetu itapiga kasi ya ajabu kimaendeleo. Vinginevyo ile dhana ya ulaji na kujipendekeza kwa wateuzi ili upewe cheo ule badala ya kutumikia umma itaendelea kuwa mhimili wa utawala wa Tanzania, na kamwe hakuna atakayejishughulisha au kuona umuhimu wa kutumikia nchi bali ni kutumikia matumbo yao
     
  14. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,486
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    Harrison Mwakyembe
     
  15. M

    Msengi Kiula Member

    #15
    Aug 14, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 81
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Wakisha kaa kwenye CC na NEC kule Dodoma soma katikati ya mistari ujue nani anaiharibia CCM "umaarufu"
     
Loading...