Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaoiponda IFM ni wendawazimu!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by chamng, Aug 25, 2012.

  1. c

    chamng Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    IFM ina miaka 40 tokea ianzishwe na ilianzishwa na NBC kwa madhumuni ya kuwapata bankers wakushka nafasi mbalimbali ndan ya different institutions Hapa nchin!!! Mpaka sasa chuo kina wahitimu weng walioko BOT.TRA na bank kibao
    kwa wale wte mliochaguliwa hapo msiogope majungu ya watu kwan mti mwenye matunda ndio ulengwao mawe
    pia ukisoma IFM kupata CPA ni rahis zaid
    kwa mabaya sasa IFM kina madada du na masharo kibao lakin hilo c jambo la msing cha muhimu ujitambue tu unayeenda kusoma pale.
     
  2. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kichwa cha habari cha uzi wako kina utata, ni kama unajihami vile! Kubali kukosolewa ili uendelee, chuo kinaweza kuwa kimeanza jmwaka juzi kikafanya vizuri kuzidi kile kilichoanzishwa maika 100 iliyopita. Hoja ni kiwango gani IFM inacho leo na wala si miaka iliyopita.
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mboni wewe unaonekana kuizodoa maduu ndio unaona ubaya aisee umekuja kuwaje wewe hapa town shule ikiwa ngumu unacheki na maduu kiaina unafikiri muhas hapo au engineering (coet) pale ni town bana totoz ni muhimu kuwepo..
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Naona umeamua kujifariji!
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    inaonekana hakijui ndio maana..
     
  6. D

    DOMA JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ifm sio chuo ni taasisi kwa hiyo hamna hoja
     
  7. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katika vyuo ambavyo nina clear evidence ya wanafunzi kupasishwa kwa rushwa ya hela na ngono ni IFM. Wanafunzi wote ninaofahamiana nao waliopio pale ambao walishakamatwa, wametoa rushwa ya hela na ngono kufanikiwa! Mchumba wangu kalazimishwa na mwalimu wake atoe ngono afaulishwe masomo mawili, akizingua anafelishwa. Akatoa tukaachana. IFM sio chuo kile.
     
  8. Musa17

    Musa17 Senior Member

    #8
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Anaeponda atakuwa bado na utoto aliotoka nao advance. Hebu aende akacheze sasa icho anachokisifia, suala ni kukaza na kujielewa tu. Kila chuo kinatoa watu wazuri(academically) mbona.
    -huo ndo ukweli na mimi sisomi IFM-
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,683
    Trophy Points: 280
    Mwoneeni huruma jamani. hebu angalieni mpaka ameamua kunzisha ID nyingine mpya ili atoe dukuduku lake. Post ya kwanza hata kamba miguuni hana? LOL

    [​IMG] chamng

    Today 15:02
    #1 [​IMG]

    [​IMG]Junior MemberArray


    Join Date : 21st August 2012
    Posts : 1
    Rep Power : 0
    Likes Received0
    Likes Given0


    [h=2][/h]
     
  10. Musa17

    Musa17 Senior Member

    #10
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    haya mambo yapo vyuo vingi sana. Bado mtu anaweza ku perform fresh tu kama anajua kilichompeleka.
     
  11. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    How did you get the evidence that she offered herslf to be passed. Your contention is doubtful!
     
  12. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye RED; ingekuwa ndivyo hivyo basi kusingekuwa na haja ya kozi au vyuo kuwa accredited na mamlaka husika!
     
  13. Z

    ZeRo zero sEven Member

    #13
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna rafiki yangu humu anaitwa perry, kila comment anayotoa huwa ni negative.. Very arrogant
     
  14. Musa17

    Musa17 Senior Member

    #14
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwenda chuo flani ni suala moja, na kuperfom vizuri ni jingine! Turudi kwenye mada... Wanaoiponda IFM ni wendawazimu.
     
  15. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nashawishika kukubaliana na mjumbe aliesema habari ya kujifariji!
     
  16. Z

    ZeRo zero sEven Member

    #16
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aah wapi mkuu.. Hapana kujifariji.. Ifm bonge la chuo ukienda kufuata elimu
     
  17. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ni bonge la chuo unapoilinganisha IFM na chuo kipi? VETA, TIA, CBE, UDSM, SUA, Mzumbe au Havard?
     
  18. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hahahhahahahaha KARIBU JF.....
     
  19. Musa17

    Musa17 Senior Member

    #19
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mtu kama wewe ndio wale wanaoenda chuo ukitegema kitakusaidia kila kitu. Kumbuka juhudi zako ndo kila kitu, futa izo ideas kichwani kuwa chuo kitakubeba.
     
  20. Z

    ZeRo zero sEven Member

    #20
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani kitu kikiwa kizuri lazima kwanza ukilinganishe na ki2 kingine? Wake up mkuu.. Over
     
Loading...