Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanaoingia guest house wengi wana pete za ndoa za nini??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Sep 30, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    umeoooonaaa eeeehhh???
     
  2. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Labda ndio wanaoruhusiwa kuingia,kama hauna haurusiwi kuingia.Fnaya bidii na wewe upate yako usije ukazuiwa kutumia guest...Yallaah.
     
  3. m

    mhondo JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kwani ni kosa kwa mtu mwenye pete ya ndoa kuingia guest house? Labda utoe ufafanuzi wa kutosha kuhusu sentensi yako. Kwa mfano kwako ni Tabora umeenda Musoma na haumjui mtu yeyote hautalala guest house kwa sababu una pete ya ndoa?.
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    aaahhh apawomiiiiii@@@@@@@@@@
     
  5. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Basi leo pdidy kaenda guest tutakoma humu jamvini
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Mkuu...kwani tatizo li wapi hapo.
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    shantel ntake radhi ya kichaga niliingia 2007 mara ya mwisho sijui kama vile vitanda wamesharekebishaga embu nipe info kidogo
    vya kulia kwisi kusu kwisi kuso
     
  8. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Guest house=nyumba ya wageni, tatizo lipo wapi
     
Loading...