Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaohitaji mwalimu

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by DEOCHUMA, Jun 27, 2012.

  1. D

    DEOCHUMA Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba mnisaidie job vacancy nimemaliza degree ya kwanza B.A with Education 2012 University of Dar es salaam basic subjects are History and Political science&Public Administration..naweza kuwa mwalimu wa Civics,History and General studies kwa O-level na A-Level pia naweza kuwa administrator,naweza kufanya kazi popote Dsm au Morogoro..naomben ushirikiano wenu hapa Jimii forum au tumia 0683425636 au 0715727372.nawapenda wote.
     
  2. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Na mimi nakupenda pia.
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    aah
    aah
    nakupenda
    pia
     
Loading...