Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaohama CCM ni vinyago - NAPE

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DOMA, Jun 7, 2012.

  1. D

    DOMA JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Nape leo ametoa jina jipya kwa wanaohama ccm kuwa ni vinyago na vinyago haviwezi kuwatisha hilo ni jina la pili ndani ya wiki moja baada ya kuwaita kuwa ni Oil chafu ametoa kauli hiyo alipokuwa anahutubia wakazi wa makambako mkoa wa Njombe.
    Mytake na bado atatoa majina mpaka achoke mwaka huu kimenuka kimenuka tu.
    Source ITV
     
  2. M

    Mgelukila JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape anasema kinyago ukichonga mwenyewe hakikutishi. Anamaana waanzilishi wa vyama vya cdm,cuf, nccr,cck..... nk wote hawawezi kuiangusha ccm, ameyasema hayo ktk mkutano uliofanyika makambako mkoa wa Njombe leosource:Taarifa ya habari ITV&TBC.
     
  3. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Si busara kwa mwanasiasa yeyote yule kutukana wapiga kura. Kwa namna hiyo, hata wale ambao ni wanachama wanaweza kukerwa na matusi ya mwanasiasa huyo na kuamua kukiacha chama.
     
  4. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Jamani huyo Nape muacheni.
    Ni bahati mbaya kwa CCM kwamba kila katibu muenezi wao huwa ni mtu wa ajabu ajabu.

    Kwa nini hasemi sababu ya watu wazima wote kuwa wanachama wa CCM miaka ya nyuma? Asije kuwa kama Makamba kushindwa kusema sababu ya kufukuzwa ualimu wake!
     
  5. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kama hatishwi na kinyago kwa nini wameamua kuwafuata CDM Pale CDM square? si walale tu bwana waone nguvu ya kinyago
     
  6. Scientist

    Scientist JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani alitegemea watoke kuzimu au? Yaani jamaa hata hawezi kufikiri!!! Enzi zile kila mtu alikuwa mwanachama wa ccm iwe unataka au hutaki, hupati kazi, huendi chuokikuu, hufanyi lolote la kukuendeleza bila kuwa mwanachama wa CCM sasa alitegemea waanzilishi wasiwe CCM kipindi hicho??
     
  7. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mimi sioni kama katukana, naona katumia nahau hapo wala msimuhukumu. Na anaposema tumetoka CCM sikatai ni kweli ila tatizo linakuja anaposema hatuwezi kuiangusha CCM ndipo ninapokumbuka kuwa yeye ni Vuvuzela kumbe hatumii kichwa katika kuchanganua akipulizwa anatoa sauti tuuuuu ikiwa ya ng'ombe au ya binadamu yeyote Vuvu litaitika tu. Mwambieni carolite inaleta cancer ya ngozi ajitahidi kupunguza
     
  8. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,336
    Trophy Points: 280
    nape hujui kabla ya uhuru kulikua na vyama vingi?hata ccm imeundwa na TANU na ASP!akili mgando hiyo
     
  9. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    hata CCJ ilitoka ccm
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Njombe watu wana shida ya barabara, huduma ya afya, umeme, bei ya mafuta ya taa iko juu, soko la mazao ya kilimo hakuna lakini Nape anaona jambo la maana kuzumza ni historia ya vyama vya upinzani! Yaani ametoa Mtaa wa Lumumba kwenda Njombe kuongea hizo porojo? CCM hawana jingine la kuwaambia wananchi?

    Tallking of historia ya vyama vya upinzani, Nape anaweza kueleza CCJ, waanzilishi wake nani?
     
  11. M

    MTUNZA AMANI Senior Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hoja ya nape haina mashiko kwani ikumbukwe kuwa CCM yenyewe ilianza kama TAA baadae ukawa TANU na Baadae ndo ccm,pia mabadiliko ya kisiasa toka mfumo wa chama kimoja kuwa vyama vingi,kutokana na ukasukuku wa ccm wa kuunda madokment yasiyotekelezeka yanayojaza mfuko ya viongozi.Pia ikumbukwe hata ROME empire chini ya kanisa katoliki baada ya kukithiri kwa unyonyaji KING MARTIN LUTHER akaamua kuunda kanisa jipaya,SO NAPE ACHA UVIVU WA KUFIKIRI NA KUKURUPUKA CCM NI SAWA NA GAMBA LA NYOKA ANAYETOA GAMBA NA KUBAKI NA SUMU YENYE MADHARA.HUNA JIPYA NAPE.
     
  12. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kweli hatumii Akili, Nchi yetu ilikuwa ya Chama kimoja tangu 1961... Wote waliotaka Vyama Vingi walikimbilia Nje na walisha poteza Maisha yao.

    Wengi watatoka CCM sababu kama yeye Mwenyewe
     
  13. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    asubiri 2015 atajua nani kinyago cha mpapule
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    niliposikia akiongea haya nilibaki mdomo wazi.....
     
  15. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Yeye ndiye kinyago na hajajifahamu.
    Chadema inasonga mbele na hajajua ataokoka vipi na fagio la M4C
     
  16. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kama wanaohama ni vinyago
    basi wanaobaki ni Maiti
     
  17. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #17
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    vinyago uchongwa kama hao ni vinyago basi waliovichonga ni wao ccm na vinyago ndio taswira halisi ilivyo katika ccm.
     
  18. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yani ameamua kuwatania ndugu zetu wa Kusini ambao ni wachongaji wazuri wa vinyago na ukizingatia M4C imeshamiri huko hivisasa.
     
  19. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hii hina tofauti na ile ya lusinde kule meru, kuwa ni dalili za kushindwa ameamua kutoa matusi tusubiri tuone baada ya kusema atawashikisha ukuta kule mwanza tusubiri tutasikia mengi mwaka huu na kuendelea
     
  20. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #20
    Jun 7, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli ccm inamilikiwa na nape? Hakuna ccm bila nape kweli lichama langu limekufa!
     
Loading...