Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaogopa nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Isaac, Jan 26, 2011.

  1. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Katika pitapita zangu nimekutana na matokeo ya kidato cha nne.Ukweli ni kwamba watoto wetu wamefeli sana.Je wizara wameweka matokeo haya kimya kimya kuepusha aibu ya shule za kata?
     
  2. blackdog

    blackdog Member

    #2
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    sio kama wanaogopa wanayaonea aibu tu, kani ni aibu kwa taifa nzima
     
  3. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Naona wameyatangaza TBC 1 kwenye dira ya mchana. Ila huyo demu aliyekuwa anasoma hiyo taarifa ka facial expression yake ina uchachu!
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Shule za kata kiuno siku zote zinaleta aibu :shock:
     
  5. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Uzuri wa elimu yetu sio katika ubora wa elimu Bali ni katika kuhakikisha kuwa tunakuwa na wahitimu wengi na vyumba vingi tunavyoviita madarasa
     
  6. blackdog

    blackdog Member

    #6
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Pata maana ya nemo jenyewe kata maana yake ondoa apafai
     
  7. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Duh! Inaweza kuwa kweli eeeh!
     
Loading...