Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaofikiri kwa MAKALIO ndio wanatufikisha hapa tulipo, wasome hapa......

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Aug 9, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wadau,watu wengi wamekuwa wakilalamika juu ya matatizo mbalimbali yaliyo na yanayolikabili taifa,lakini kuna watu ambao huwa wanafikiri kwa makalio nionavyo mim hawa ndio wametufikisha hapa....wacha niwataje

    1.Wananchi wanaopiga kura baada ya kuhongwa,aidha sabun,nguo,pilau au chochote.

    2.Wauza shahada wakat wa uchaguz

    3.Wasiopiga kura kwa makusudi kwa madai kuwa hakuna tija kwao kupiga kura

    4.Wawakilish wetu wanaoamua kuatetea na kuunga mkono hoja kwa 100%

    5.Watendaji wa serikali wanaoamua kusain mikataba ya hovyo kwa maslah yao,mfano mwanasheria aliyepita na wa sasa

    6.Mawaziri wanaopenda kujibu maswali ya hovyohovyo bungen kama vile magembe.

    7.Viongoz wa kidin wanaotetea ujinga wa serikal

    8.Huyo anaewateua watendaji kwa kujali uswahiba

    Endelea kutoa list ya wanaofikiria kwa kutumia MAKALIO au vijambio
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ooooouwiiiiiiiiiii
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,100
    Likes Received: 14,408
    Trophy Points: 280
    common sense is not common
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Safi sana kamanda, wewe ni mpambanaji na unaheshimika kwa mchango wako wa kuikomboa nchi, ukombozi wa pili wa taifa letu sasa tunaushuhudia hapa JF, Big up Mods na wamiliki woote wa Jamii Forums.
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    9.mkurugenz wa NEC
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    10. Huyu aliyetembea nchi nzima akijinadi kuwa atawaletea wananchi maendeleo matokeo yake kawanyanganya wananchi maendeleo yao.
    11. Hiki chama, hiki!!!!!!!.
    12. Watanzania wote, waliopiga kura (a.k.a kula) ya ndiyo kwa watu hawa. Watanzania wote ambao hawawezi kusema hapana kwa mateso wanayoyapata wao na vizazi vyao.
    <br />
    <br />
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    aaaa,<br />
    13. TAKUKURU
     
  8. ChaterMaster

    ChaterMaster JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 931
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 60
    nyerere angefufuka angezimia hapohapo na kufa tena


    "Mungu ana akili sana kumuua Nyerere mapema maaana kama angekuwepo leo angejiua mwenyewe kwa kujinyonga "
     
  9. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Sure mkuu, hiyo ni fact ya ukweli!
     
  10. K

    Karry JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yeye ni nani si ndo mfumo aliousisi huo
     
  11. Jean chill

    Jean chill Member

    #11
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hivii hawa wanaofikiri kwa kutumia makalio ni watutu wanaotegemea nini hasa? Kwani anayetumia kichwa kufikiri ni mtu anayeangalia maslai ya nchi kwanza, anayefikiria kwa kutumia tumbo ni yule/wale wanaoangalia maslai yao binafsi kwanza. Sasa hawa wanaotumia makalio ni watu wanamna gani?
     
  12. mka

    mka JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 319
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nchi hii hakuna viongozi
     
  13. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2011
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    10. wezi wote wa elimu na wanaopenda kuitwa ma doctor wakati hata vyuoni hawana atendence kabisaa.
     
  14. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2011
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    11, wasiojua maana ya neno: nitaitumia elimu yangu kwa faida ya wote.
     
  15. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,044
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    11.polisi wote
     
  16. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    12.Shimbo na said mwema
     
Loading...