Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaofaa kuwania urais 2015 kwa ticket ya CCM hawa hapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by magistergtz, Jan 21, 2012.

  1. magistergtz

    magistergtz JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 282
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    1. Edward Lowassa
    2. Dr. John Pombe Maghufuli

    Akiteuliwa mmoja kati ya hawa, watanganyika tutafikiria kuwapa CCM urais, tofauti na hawa tutawapa chadema nchi.
     
  2. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    makubwa sana, Watzania ni vichwa maji wa kupitiliza.
     
  3. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,732
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    ni mawazo yako,lkn hapo cjaona mwenye nafuu hata kidogo,CCM hakuna msafi
    N
     
  4. m

    montroll JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ayaahh!... Sikiujua kama kuna machizi wanaweza kupost thread humu jf hadi nilipoiona hii!
     
  5. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Wewe unawakilisha kundi gani hilo mnalofikiria kuwapa urais,kundi langu litaamua baada ya kupitia sifa za wagombea wote,hatupo kichama,kidini,kikabila, kiukanda wala kimagazeti!!
     
  6. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Wewe unawakilisha kundi gani hilo mnalofikiria kuwapa urais,kundi langu litaamua baada ya kupitia sifa za wagombea wote,hatupo kichama,kidini,kikabila, kiukanda wala kimagazeti!!
     
  7. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...wala kijinsia uh!
     
  8. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 574
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Vipi Bi. Asha Rose Migiro anarudi kutoka UN. Jee hafai kuwepo kwa orodha?
     
  9. a

    adobe JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    3.magistergtz
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    okey!!!
     
  11. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,160
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Halafu Waziri atakuwa Tambwe Hizza!
     
  12. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi huwa natamani sana siku moja mtu aje na facts zinazoonyesha kwanini Lowassa hafai kuwa president lakini badala yake wana wanakuja hapa na maharisho yao waliyojiharishia huko. Lowassa is a tough decision maker, is charismatic, brave, experienced leader, innovative ,etc
     
  13. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,014
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    duuu kazi kweli kweli
     
  14. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    Dr. Abdallah Kigoda ...
     
  15. l

    lilove Member

    #15
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    njaaaa itakuua wewe
     
  16. l

    lilove Member

    #16
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa unamtisha nani
     
  17. l

    lilove Member

    #17
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wote wangekuwa kama wewe tusingepata shida
     
  18. magistergtz

    magistergtz JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 282
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hafai ktk orodha maana tiyari kuna mchambuzi mmoja katoa ishahidi kuwa ni mzembe.
    Akaombe ajira vyuo vikuu
     
  19. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hizi shule za kata zimetuharibia watoto!?
     
  20. k

    katitu Senior Member

    #20
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Siyo kweli sema wewe utawapa kura na si watanzania.Hilo ni chaguo lako na pia hayo ni mawazo yako.
     
Loading...