Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaoendekeza chuki dhidi ya Wachaga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pilitoni, Apr 4, 2012.

  1. P

    Pilitoni JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 944
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kuna baadhi ya watu ambao nawaita washenzi, wanapenda kueneza chuki dhidi ya wachaga.Utasikia Wachaga wanapendeleana ktk kazi,ni mafisadi ndio maana ni matajiri.Wachaga wanajitambua cha kwanza na ni hardworking wasiokata tamaa,pia ni strategical ndio maana wanafanikiwa kwa haraka.Pia Wachaga wamekwenda shule kiukwel siyo utani.Wengine igeni mfano kwa Wachaga mtafanikiwa na siyo kuendekeza chuki.
     
  2. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 729
    Trophy Points: 280
    kweli baba angu!!
     
  3. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    kumbe ndio mlivyo...aisee, na matusi pia...

    unanikumbusha utotoni kama mtu hataki a.k.a yake basi hilo jina la utani linakuwa maarufu zaidi kuliko mwanzo

    kama unasema hao watu ni washenzi na WANAPENDA kueneza chuki....can this post of yours will stop them not to paint these issues
     
  4. P

    Pilitoni JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 944
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    U're among of those foxes,exactly!
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,654
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Yesu na Maria... nini tena jombiiiii?
     
  6. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,091
    Likes Received: 2,354
    Trophy Points: 280
    Meku unajua unapoteza muda na hao watu ambao hawati kusaka shilingi kazi yao ni majungu kha!
     
  7. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    tuache kabila unless kama una evidence kwanini umeandika haya na sio kwa hisia
    nenywa wari/kitochi bwana
     
  8. K

    Kyoombe JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    bwashee sisi tunasonga mbele. Achana na vyasaka
     
  9. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Mh! Sijaelewa, wewe ni mchaga wa wapi? Rombo ni wauza duka, kibosho wazee wa visu, kishimundu nadhani inaeleweka, marangu ndo pale maeneo ya kujidai! Na kule kwetu machame ndo balaa yesuuu! Yani nyie wachaga dhambi ya ubaguzi mlishaibeba kwenye hii taifa, sijui evidence gani unahitaji. Mambo ya hela hebu sahau, kila mtu ana hela siku hizi wewe mchaga sijui umeacha mke kwenu!
     
  10. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngasakanya ngasakanya heleli kyalema, ngendra moshi na madende, ngapamia mgomba buff! ngastuka, ngenda kilap kinyo mbeke ngamkuo ulalu , ngamkumbuo massawe, mushi, kilewo, mlay, lema......... yewomiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  11. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wachaga ndin Kabila celebrity bongo!ukiwa celeb lazima unakuwa na maadui.Hata wayahudi hapo middle east na dunia nzima wanachukiwa angalia wakiletewa fyoko wanavyotoa kichapo,wachaga ni majembe sana ,sasa wengine wanatamani wanaposhindwa wanaproduce chuki,chaga they will never be loser till the end of this wo...
     
  12. M

    Makupa JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mod futa huu uchafu unaharibu jf
     
  13. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    You are very right, BUT: Kweli wamesoma , hard working etc... wanashika nafasi nyingi serikalini, kwa mtaji huo wanawapendelea wachaga wenzao katika ajira exp- TRA over 90% ni wachaga is this not a hard fact. Just a simple research using eyes only, nenda mahali ambapo boss ni mchaga, hesabu idadi ya wachaga, simple. Nenda walipo wahaya, wanyakyusa, alipokuwa Luhanjo, Blandina Nyoni angalia idadi ya watu toka makabila hayo!!!
     
  14. M

    Makupa JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mkuu haya makabila matatu ndio yenye shule za ukweli pamoja na wenzetu wa musoma
     
  15. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ni kweli kabisa.
     
  16. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmmmm!
     
  17. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wachaga wenyewe kwa wenyewe wanachukiana, Mmarangu atamdharau, Mrombo, Mmachame atamdharau Mkibosho sasa kama nyie wenyewe mnachukiana huko nje itakuaje? Tengenezeni upendu kwenu kwanza na huko nje utaenea.....
     
  18. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Igeni WAHAYA hakuta kuwa na chuki.......
     
  19. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #19
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    achanao mkuu ni wivu 2 unawasumbua..
     
  20. M

    Makupa JF-Expert Member

    #20
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wachagga unaimanisha wavunjo sio, kwa maana hao wengine sio wachagga
     
Loading...