Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaochoma makanisa msijaribu meru vita haitasha.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LENGIO, Oct 17, 2012.

  1. LENGIO

    LENGIO JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 972
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wameru wametoa taadhari kwa wanaochoma makanisa wasithubutu kukanyaga meru choma makanisa kwani hatasubiri dhaifu aje awacheke kama alivyofanya mbagala,watalipiza kwa nguvu zote,kwa sababu waislamu wamekuwa wakiimizana kujiunga mgambo na kufanya mazoezi wanadai wamechoka kuonewa.
     
  2. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    أنت الحلم ذوي القربى هو غاضب جدا المسلمينما اذا كان لديك لعنة البولية للقرآن الكريم
     
  3. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    أشكركم على كلماتكم الإيجابية
     
  4. Kilimo

    Kilimo JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ni kweli kabisa huko hawatapona na pia wasijaribu kuchoma na hata mbeya maana watachunwa ngozi, waendelee kuonea huko dar na visiwani tu!
     
  5. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,513
    Likes Received: 857
    Trophy Points: 280
    Ili mradi tu wasikojolee qur an
    coz its totally ridiculous to urinate on my qur an and expecting me to have such patience & torelance
    kila mmoja ajifunze kumuheshimu mwenzie hapo tutafika
    unless otherwise tutaonana wabaya tuh,enough is enough
    me siwez kukugeuzia shavu la upande wa kushoto hata siku moja
    ukinipga la kulia,me nakupiga la kushoto
    ukinipga sikioni,me nakupiga jichoni
    ukiniuliza najiskiaje me ntakuuliza we unaonaje??
    Heshima ndio msingi wa maelewano,wafikishie hizi salamu hao wameru...
     
  6. A

    Anold JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,010
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Waende mikoa hii waone wakristo walivyowavumilivu
    MBEYA
    MWANZA
    MARA
     
  7. h

    hargeisa JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    qul ya ayu hal kafirun a ... laa abiduna manta abiiduna... lakum din kum walia din
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    kun al kun mazafanta fukunyuku
     
  9. m

    mwagisa Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata dar co 2mewachekea 2meamua kufuata sheria 2kiamua mbn patanuka
     
  10. h

    hargeisa JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    cheza na vt vyote usicheze na quraan.aya hiyo imejieleza
     
  11. z

    zedlyn JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 422
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mh mh mh!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! umenikumbusha ile vita ya dayosisi ya meru na mlima meru,,wale jamaa sio kabisa Mrema mwenyewe aliona enzi hizo akiwa waziri wa mambo ya ndani
     
  12. Root

    Root JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,477
    Likes Received: 3,486
    Trophy Points: 280
    They have dno God they got a god that lead them to distruction

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  13. D

    Dr.Who Senior Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe kuna Yesu wa Meru, Mbeya, Mara na Mwanza ??

    Ndo maana napenda Uislam, ukimchokoza mmoja ni wote, Mungu wao ni Mmoja(Allahu Ahdi and swamad)

    Kuna wakiristo mashoga, lesbiano biosexeul, kanisa la Bwana, kanisa la Bibi kanisa... kanisa......Roma, Greeki, England ........

    Malabukuuum----- Wasuburini watafika huko.. Kumbe hampendani!!!!!
     
  14. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Hshima ya Mwembechai i krib. Nasikia leo hata suleiman katamka uvumilivu una mwisho. Kova bana? Mpe h ponda mkuu.
     
  15. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Unapafahamu kwa God Bless Lema?
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,218
    Likes Received: 5,780
    Trophy Points: 280
    kuna mikoa wasije wakatia pua na visuruali vyao watafyekelewa mbali
     
  17. f

    fokofu Member

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    we umetokea wap unaongea tu eti ukimchokoza mmoja wote mbona ni dar na zanzibar tu mbona huko Mbeya , Meru na Mwanza ni kimya si ukimchokoza mmoja ni wote mbona huko kimya au huko hamna Waislam...eti kuna wakristo mashoga mbona mikoa ya kiislamu ndo mashoga wengi Mombasa, Tanga na Zanzibar au hujui hilo naona elimu yako nayo ndogo jipange ndo uwandike sio unaandika tu kalianzishe Mbeya kama ukimchokoza mmoja ni wote uone utakavyochunwa ngoz think twice
     
  18. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Muda huu natumia Mchina, kesho a very big LIKE inakuhusu!
     
  19. P

    Pumb JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 296
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Miislamu ya dar imekalia kucheza taarabu na midume kubanduliwa....na tutawafundisha adabu endeleeni kulialia hivyo kama mijike dume
     
  20. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    NiPM nikupe gobore inaelekea utalitumia kama ninavyotaka.
     
Loading...