Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaoambukiza vvu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bw. Ufahamu, Apr 29, 2010.

  1. B

    Bw. Ufahamu Member

    #1
    Apr 29, 2010
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna baadhi ya watu wanaoambukiza-ambukiza virusi vya ukimwi makusudi-cally. Je, Wana JF, sheria kwa sasa inasemaje. Kuna mama mmoja amefiwa na mmeo kwa hilo gonjwa hafu yeye anahama maeneo anayojulikana na kujichimbia asikofahamika hafu kazi yake ni kusambaza tu. Naomba ushauri ili niwatume vijana wampe ushauri na saa kama itakuwepo!
    :angry:
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mi naona ushauri nasaha ukawape hao wano dandia dandia wanawake kwa tamaa zao za kiamapenzi.
     
Loading...