Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanao hitaji michongo ya kuja UK wanipm

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ng`wanakidiku, Apr 1, 2012.

  1. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hello Great Thinkers.
    Ninayofuraha kuwaambia ndugu zangu watanzania wenye kutafuta mafanikio nje ya nchi nina michongo ya UK. Kwa habari zaidi ni pm au tumia georgeb2004@gmail.com. Nafasi zipo chache first come first served.
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mkuu unataka kuweka threads ngapi ili ujione umesheherekea siku ya wajinga?
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu hii UK yako ni ipi? isije ikawa ni UKEREWE!
     
  4. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    akili za kitoto ndo zinamsumbua,akikua ataacha...
     
  5. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe ndiye unayefahamu hilo, ila watu wanaitaji michongo.
     
  6. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii Sussex Jsaudi.
     
  7. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,106
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Acha uongo we msu****
     
  8. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    kupiga box
     
  9. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hii siku ya wajinga sasa imekua kero tena.
     
  10. d

    dandabo JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    mmmh! Huyu kameruni kweli kachachamaaa! Kawapa tenda weusi wenzetu sasa kuwapeleka huko uk! Haya sasa mnaotaka kutoka fasta kazi ni kwenu!
     
  11. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,497
    Trophy Points: 280
    Soma wewe ? Acha kureta utoto wako wa facebook usije ukamwanaasha kwenye pepar?
     
  12. D

    Don Calvino Senior Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na wewe ukihitaji mchongo wa kurudi Tz utuambie pia.
     
  13. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Hv bado kuna wapumbavu kama wewe wanamipango
    Ya kubeba mabox utumwani. Emancipate yourself from mental
    Slavery. Bob Marley
     
  14. K

    Kituko JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,961
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    nadhani Mtoa Hoja ungeeleza kuna nini cha kufanya huko UK na ukasema una hiyo michongo, lakini kama kuja tu kwa Cameroun na kuanza kuzagaazagaa tu, bila kuwa na mchongo
     
  15. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Siku ya wajinga isha pita futeni thread hii.
     
  16. N

    Nyangaluda Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 96
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 25
    chukua ndg zako itakuwa umewasaidia sana!
     
Loading...