Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananzengo shinyanga leo mkutano umefanyika?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Miwatamu, Oct 5, 2012.

  1. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 133
    Kwa mujibu wa taarifa kutoka kwa wananzengo wetu huko Shy leo kulikuwa na mkutano wa uzinduzi wa kampeni za udiwani, sasa tunaomba picha na taarifa ya jinsi mambo yalivyojili huko.
     
  2. a

    ambagae JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 1,655
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mimi niko Shinyanga tangu Juzi sijaona msisimko Au misisimko, Kama ukipenda, labda Kama inafanyika china ya Ardhi Kwenye mantle na core Kama tulvyojifunza kwenye jiogorafia lakini Huku juu ya USO wa Dunia hapa Shinyanga hakuna kitu Kama hicho. Labda umechanganya tarehe, tutajuaje.
     
  3. a

    ambagae JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 1,655
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwani chadema Shinyanga haina wawakilishi!? Au operation Sangara iliishia wapi haikufika Shinyanga.
     
  4. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwenye mkoa wa Shinyanga wa zamani, CDM ilipata majimbo ma 4(ukiondoa la shy town walilochakachuliwa)
     
Loading...