Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanandoa wenzangu hii ni kawaida au naibiwa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MVUMBUZI, Oct 10, 2011.

  1. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Jirani na rafiki yangu amenieleza kuwa yeye na mke wake wanapendana na huwa pia anampa support kwa mambo yote including ku support watoto. Yeye ni mwanaume mwajibikaji kwa watoto na mkewe. Wote wanafanya kazi nzuri. Tatizo lake kubwa ni katika suala la unyumba ambalo kwa muda mrefu limekuwa uwanja wa migogoro. Anasema miaka minne ya ndoa yao walifurahia sana unyumba ila kuanzia mwaka wa tano hadi leo haoni kabisa kama mkewe anapenda sex. Mkewe kuna wakati anasahau kabisa kama kuna kitu kinaitwa unyumba na anaweza hata akapitiliza muda mrefu bila kuonyesha dalili kama ana hamu na mumewe. Ikitokea kuna w/shops au field work kazini kwa wife ndio kabisa hali inakuwa ngumu kwani wife hupata uchovu kupindukia ingawaje kazi zake ni za ukaguzi tu wa kawaida na hutumia gari ya kazini. Mumewe amejitahidi kila wakiwa kwenye mchezo kuwa creative na kuhakikisha wife anafikia peaks lakini bado wife hajawahi fanya initiative hata ya ishara za kiwanawake kuonyesha kama anataka mwenziwe ampe raha.

    Huyu jamaa anataka kupata uzoefu wa wanaume wengine je hii hali ni ya kawaida kwa wanawake wote au anaibiwa.
     
  2. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mhuuh hapo kuna mambo kibao ya kujiuliza kwani tatizo linaweza kuwa kwa mme au mke ila nashauri waende kwa washauri wa maswala ya ndoa wat awasaidia kwani kwa maswala ya ndoa inahitaji kuwasikiliza wahusika wote. Mwisho huyo mwanaume amchunguze mke wake mbona atagundua tuu.
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    There's more sex before marriage than in marriage
     
  4. K

    Kulindwa Author New Member

    #4
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ipo namna, na yawezekana yupo wa nje akila hakubakishii!
    Au wewe hujui kuweza zaidi ya kumtesa huku mwenyewe ukimaliza mwepesiii
     
  5. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Naweza kusema kwa uhakika sio kawaida hasa katika kiwango ulichokielezea na hasa kama mwanamke ni mwaminifu. Kuna aspect ya umri hujaiweka wazi lakini nayo pengine ingeweza kutoa mwanga.

    Kitabibu, sex drive ya mwanamke ipo chini ya ile ya mwanaume (generally). Lakini sex drive ya mwanamke inaongezeka na kufikia peak katika miaka around mid 30ies to early 40ies wakati ile ya mwanaume inashuka kutoka peak at around early/mid-twenties (basically zinakwenda vice versa katika kubadilika ingawa mara zote bado ile ya mwanaume inabaki kuwa juu ya ile ya mwanamke isipokua katika hiyo range ya 40ies ambapo ya mama inakuwa juu ya ile ya baba - assuming wana umri unaofanana).

    So haya unayoyasema yanahitaji kuyatizama kwa upana zaidi....inawezekana anapata huduma mahala pengine (mind you at the peak of their sex drive women are more likely to go out with men in their twenties.....kama hawaridhishwi na huduma ya hapo home na pia hawana maadili mema!).

    [​IMG]
     
  6. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nadhani jamaa aajitahidi kufanya mambo yeye kama yey .. siamini kama wana maongezi mazuri kilugha kwai akikaa na kuongea nae zaidi kuna mengi atagundua na yawezekana kuna jambo ambalo limemkwaza mke
     
  7. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiona hivyo ujue kuna sehemu anagawa penzi
    pengine kuna mambo ambayo yaliyomuudhi hana hamu ya tendo tena.
    kaa naye mzungumze (TANGAZO LA MAYENJE...........VUNJA UKIMYA
     
Loading...