Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanandoa wengi wanabakana..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, May 18, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,643
    Trophy Points: 280
    Pengine waweza kuwa mmoja wapo pasipo kujua
    ndugu rafiki najua si kila mtu anaependa kufikwa na yanayowakuta wanandoa wa sasa..najua kuna wakat mkiwa marafiki mlihisi mnaitaji dunia kumalizika jinsi upendo wenu ulivyokuwa imara lakini gafla na wengine hata mwezi awachukui mmoja wenu akaanza kujidhihirisha ni nani na kutoa yale yaliyoko mimoyoni mwake..nasema mimoyoni maana wakiwa kama gf na bf walikuwa wanatoa mapenzi yao moyoni so nahisi wanapojionyesha wazi wanaitoa mijimoyoni mwao......

    Ni lazima tujue nini maana ya kubakana....kubakwa ni kutoa hitaji kwa mwenzio bila wewe binafsi kuridhia na hili kama amko kisheria ni swala linalokufikisha kuzeekea karibu na keko ama segerea..kinachotofautisha hapa ndoa nyingi kutokana na matatiizo humo ndani wamefika wakati hata baba akitaka kula tunda anasubiri mama akiwa na taulo la kwenda kuogea ahapohapo analazimisha..lakini ni ...akipoteza taiming anaweza kulisikia tunda kwenye redio za clouds..maisha haya yamekuwa yakusikitisha sana sana wanandoa wengi wanaingia kwenye tendo la ndoa pasipo na furaha..nikiwa na mtaalamu mmoja wa uzazi aliniambia ndoa nyingi haata kukosa watoto zinatokana na matatizo yaliopo humo ndani..akasema unajua mdogo wangu zile sperms kuweza kuwa na nguvu za kutosheleza kutoa mtoto aziitaji uwe umekwazika nakwambia mtalala mpaka dunia iishe na kila mkienda hospital mnakuta wazima...akashauri ni vyema kamammejipanga kutafuta mtoto mjitayarishe kweli kweli..nasema hivi maana najua wajua kwamba mungu awezi kumleta mtoto dunian kuja kuteseka hata kidogo nakwambia hata uwe na shahwa kama za bata kama mungu anajua huyyo mtoto mnaemleta atataabika na kwambia utaishia kufanya mazoezi kula kila aina ya chakula....

    Ushauri ifike sasa wanandoa kabla ya kuoa ama kuolewa juen kusudi lenu nini na kama ni mtoto tu kwanini mkapeane shida kwenye ndoa..nafikiri ni vyema muamue kuwa moto ama baridi kama uko tayari kwa ndoa good oa ama olewa muishii kwa upendo na amani lakini kama amko tayari na mmoja wenu lengo ni toto loh bora uamue moja

    nawatakia ndoa njema kwa wale waliodhamiria kuingia kwenye ndoa
     
  2. Uda'a

    Uda'a JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante kwa ushauri!
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mhh
    aya
     
  4. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wewe, rose, si umepigwa bun, umeingiaje humu?
     
  5. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    It is easier said than done. before marriage, most of the couples discuss so many theories, which do not hod water in marriage life. However, I agree with you kuwa most of the couples... wanabakana (according to your definition)
     
  6. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    ubweli ndali wamuyangu? wakunena kula wayimwiki? ne nibwela chilau kamwali kwali andinikukolelai kunyumba ama kuofisi ? jovai kamwali!
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    May 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Asante...
     
  8. M

    Marytina JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    rape trial sometimes show how mpenzi wako alivyona hamu juu yako.
    I like it (rape trial) at least once per month ila isiwe full kubaka
     
  9. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Japokuwa I never did, wala will never do this in my conscious, lakini nakupa tano kwa saikolojia yako.... Hakika hii kazi unaifahamu....
     
  10. M

    Marytina JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sometimes i like when he move machenically before round table solutions hence agrement/ridhaa (strictly not more than once in a month)
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    May 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    mmmmmhhhhh
     
  12. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha..... kumbe hii nayo ni dozi ndani ya ndoa.....! Lakini mi huwa naamini kuwa kwa kutumia nguvu tu, yaani bila vitisho na urubuni wa aina yoyote, mwanaume mmoja hawezi kumbaka mwanamke ......! Sijui hii nayo ni kweli au....
     
  13. K

    KipimaPembe JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2011
    Joined: Aug 5, 2007
    Messages: 1,282
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mapanzi ndani ya ndoa yamejaa taka taka nyingi mno. Mnapokuwa wapenzi wa nje kila mmoja anajitahidi kuonesha kwa mwenzie ile sura ya kimaadili inayokubalika. Mwanamke anajitoa fully na mwanaume anajitoa fuly. Lakini mkishaingia katika ndoa aaaaa ndo yanaanza makorokoro kibao. Interrest ambazo mwanzoni hamkuambiana kuwa mnazo, ndo zinaanza kuwa muhimu, tena kama miaka mitano hivi down the road.

    Mapenzi yanaanza kuwa kero, kwani yale makorokoro ambayo mwenzio hawezi kuyasema wazi wazi ndo yanaanza kuwa na nguvu! Wengi wangejua ni heri kutojiingiza katika ndoa kabisa, muendelee na mapenzi ya nje tu. Kwa sababu wakati mkiwa na mapenzi ya nje hayo makorokoro hayaji.

    Kuna wanawake hupenda at least nguvu fulani itumike, isipotumika hajisikii stimu. Kuna wanaume nao hupenda atumie nguvu fulani, akiachiwa tu, basi stimu yake inaisha. Tatizo ni kuwa haya hayajitokezi wakati wa mapenzi ya nje, yanajitokeza kwenye ndoa!!!
     
  14. laplap

    laplap Member

    #14
    May 18, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    uda!!
    kama hii picha ni wewe ni pm tafadhali:pound:
     
  15. M

    Marytina JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kabisa
    mwanaume mmoja hanibaki especially awe hajanizidi uzito kwa kilo zaidi ya 20.
    ila kwa manaume waliopitia MARTIAL ART siwezi sema kitu manake wanaelewa maeneo delicate ya mwili na namna ya kuyapiga so inawezekana kabisa kubaka
     
  16. M

    Marytina JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    uda utatuporea waume in case usije huku kwetu tafadhali
     
  17. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Mkuu mbona unabonga kichina,hatukupati.
     
  18. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo ninapokuwa na assumption kuwa mwanamke; provided sijamzidi uzito wa kilo 20, sijatumia vitisho wala ulaghai wa aina yoyote, japo kwa kumsukuma basi atakuwa amekubali, ni sawa? Lakini naomba ufafanuzi kidogo juu ya MARTIAL ART...!
     
  19. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mmh mwenzangu aya mambo aya kazi kweli kweli
     
  20. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    ..when raping becomes inevitable, prepare urself 4 leisure.
     
Loading...