Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanandoa wasilale chumba kimoja na watoto wanaweza kuongea!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Dick, Aug 20, 2010.

  1. D

    Dick JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanandoa fulani waliendelea kulala chumba kimoja na mtoto mkubwa anayeweza kuongea, labda kwa sababu ya uwezo mdogo wa kupanga chumba cha pili. Huyo mtoto alikuwa na tabia ya kukojoa kitandani kila anapokuwa usingizini. Mama yake alijitahidi kumuonya bila mafanikio. Siku moja mamake aliamua kumuadhibu kwa kosa la kukojoa kitandani. Mama yule alipokuwa anamuadhibu, mtoto yule alilalamika akisema kuwa 'mbona wengine wakikojoa kitandani huwachapi, lakini mimi nikikojoa unanichapa?' Mama yule akamuuliza mwanae kuwa 'ni nani mwingine anayekojoa kitandani simchapi?' Mtoto akajibu akasema 'mbona baba mkilala anakuambia anakojoa na wewe unamwambia kojoa tu mpenzi, halafu humchapi?' Mama yule aliondoka kwa aibu hakumchapa tena.

    WanaJF tuwe makini na hali kama hizi!
     
  2. anania

    anania Member

    #2
    Aug 20, 2010
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu nimeenda kuripoti polisi kwani umenivunja mbavu tatu so you are most wanted also thnx kwa kuniondolea stress
     
  3. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,577
    Likes Received: 1,819
    Trophy Points: 280
    Angemueleza tu kwamba kaanza kumchapa yeye halafu baadaye atamchapa baba
     
  4. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    ukijua unalala na mtoto mkubwa2 unafanya usiku wa manane na kimya2 hamana kunong'ona hata ukinogewa, ikibidi unashindilia nguo mdomoni ili sauti isitoke
     
  5. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu Anani AVATAR yako kali
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Aug 21, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Wengine hawalali kila siku watakuwa wanavizia kusubiri huo muda ufike. labda hiyo mbinu ya kuweka nguo mdomoni.
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,245
    Likes Received: 5,542
    Trophy Points: 280
    Mitoto mingine utadhani imepatikana kwa dawa
     
Loading...