Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanandoa Wangapi wanatumia Kondomu kupanga uzazi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Aug 16, 2010.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kuna lile tangazo la familia K*n*om na hasa ni kwa ajili ya upangaji wa uzazi kwa Wanandoa! Nina penda kujua ni Wanandoa wangapi wanatekeleza utumiaji wa hii bidhaa maalum kwa ajili yao au ni ngamu ngamu tu kila mkutanapo???????:A S 39::A S 39::A S 39:
     
  2. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    ngamu ngamu ndo nn....
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Bila hiyo bidhaa (nyamany*ma)
     
  4. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    hiyo issue ni personal sana
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    I dont think so.... kama ingekuwa very personal lile tangazo lingekaa ki- personal personal, maana wale wazazi walienda very openly kununua hiyo bidhaa tena waki- smile na kila mmoja kwa wakati wake! Sijaona cha kuficha hapo! Kama unatumia na mkeo/mmeo sema utushawishi na sisi tukiingia kwenye libeneke la ndoa tufanyaje kama haifai sema pia
     
  6. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wewe ukienda kujittuliza na mamsapu wako... unataarifu wadau humu...?!:confused2:
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hata nikiwataarifu haina shida ila tofautisha kujipumzisha na utumiaji wa zana (bidhaa) :becky::becky::becky: Hata watoto wakishakuwa wakubwa wanajua mama ni chakula ya baba ila hawajui baba anakula chakula yake wakati gani:becky::becky::becky::becky:
     
  8. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Pipi yako, nailoni ya nini? Hii unawafaa wale wasiowekeana mambo wazi kama vile; mzunguko wa siku, hisia na hali za miili yao tu. Au mwenzio hakuelezi mabadiliko ya mwili wake kwa wakati? Huenda ikatukima, lakini kwa siku chache zilizomaalum tu...! Hata hivyo, hakuna ulazima wa kufanya tendo hilo kwa siku hiyo...! Kwani lazima ule kila siku?
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mimi nawajua familia inayotumia hiyo njia (na nafikiri nami kuitumia mbele ya safari).............ila hawatumii kila siku, ni katika zile siku ambazo ni rahisi kwa mwanamke kutunga mimba.
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    unamwaga nje
    Kumbuka hii ni kwa ajili ya uzazi wa mpango au unakuwa :becky::becky::becky:
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Sawa kabisa
     
  12. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #12
    Aug 18, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Matumiz ya condom kwa watu waliozoea kavkav huwa magumu sana. Na ndo maana wanandoa wanaambukizwa HIV kirahis zaidi maana wakienda nje kubadili mboga inakuwa ngum sana kutumia kinga...
     
  13. Mnene 1

    Mnene 1 Senior Member

    #13
    Aug 18, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo kwenye Red.. mmmhh....
     
  14. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    mie napiga kitu na boksi ng'adu kwa ng'adu
     
  15. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    kosa kubwa sana ilo la kusema eti unamwaga nje.... unaweza ukawa uja pissy ile vimbegu vikatangulia tu kizushi na kudungua mimba au ukishamwagia nje wakati unatafuta la pili kuna nyingine zinakuwa njiani nazo zinaenda kutunga mimba acha kabisa issue ya kumwaga nje haisaidii kabisa utakuja kukataa mimba yako bure kwa uvivu wa kufikiri
     
  16. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    :becky::becky::becky: wafaidi penyewe halisia duh
     
  17. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ukipiga cha 1 unahakikisha umejikamua ki ukweli hamna kijimbegu kinabaki ndo unaendelea na cha 2
    Hiyo ya kutangulia kabla ya kitu chenyewe sina hakika nayo
    lakini zoezi linahitaji uzoefu na si mchezo
     
  18. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kila kitu kinawezekana under the sun hii pia ni njia ya kuzuia utungaji mimba na wapo wanaoitumia na wala si uvivu wa kufikiri ila ni ujuzi na ubunifu mkubwa :becky:
     
  19. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    acha kabisa hamna kitu kama hicho kuna vinavyotangulia halafu hata ukikamua vile kwenye bao moja ni zaidi ya milioni 10 lazima vitabaki njiani halafu ujanja wa kuchomoa unao wakati akili inakuwa imesharuka pale unasikia hayaaaa nimejisahau ujinga mtupu wacha kabisa kubeep mimba
     
  20. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    halafu demu akikufuata anakuambia ana mimba yake unaruka kimanga nyie ndio mnaongeza mayatima na njia zenu za kukojolea nje
     
Loading...