Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanandoa wafariki kwa kuning’inia

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Sep 29, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Wanandoa wafariki kwa kuning’inia Send to a friend Wednesday, 29 September 2010 08:40 0diggsdigg

    Joyce Joliga, Songea

    WATU wawili ambao ni mume na mke wamekutwa wakiwa wamefariki kwa kuning’nia juu ya mti uliopo kwenye shamba la mikorosho wilayani Tunduru bila kuacha ujumbe wowote.

    Kamanda wa Polisi Mkoa wa Ruvuma Michael Kamuhanda, alisema tukio hilo lilitokea jana saa 1:30 katika kijiji cha Liwangula wilayani humo.

    Alisema marehemu hao ambao ni mume na mkewe walikutwa wakionekana kama waliojinyonga katika shamba la mikorosho la baba wa mwanaume ambaye amejulikana kwa jina la Mzee Mtepere Omary (66).

    Kamanda aliwataja watu hao kuwa ni Hamis Said (30) pamoja na Fatuma Kaupwe (25) ambao inadaiwa kuwa kabla ya kujinyoonga walionekana wakiwa na furaha na walienda kumtembelea mzazi wao huyo .

    Alisema, siku ya tukio watu hao walimwaga mzee Omary kuwa wanaenda kwenye sherehe ya harusi na watalala huko huko.

    Mzee huyo naye alikwenda kwenye sherehe hiyo na kwamba alipofika hakuwaona na hakuwa na wasiwasi akiamini watafika baada ya muda mfupi.

    Kamanda alisema siku hiyo, wanandoa wote wawili hawakurudi nyumba, lakini siku iliyofuata mzee huyo alienda shambani na kukuta wanawe wakininginia na tayari walikuwa wameshajinyonga hivyo aliwaita majirani na kwenda kutoa taarifa polisi.

    Kamuhanda alisema polisi wanaendelea kuchunguza chanzo cha watu hao kujinyonga na kwamba taarifa za awali za uchunguzi uliofanywa na daktari umeonyesha walijinyonga.
     
  2. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    OMG!!!! sijui nini kiliwasibu maskini duh! sidhani kama mioyo yao itapumzika kwa amani .
     
  3. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Sidhani kama wote wawili wanaweza kujinyonga kwa pamoja! Ila yawezekana wameuawa kisha wakaning'inizwa... Polisi wachunguze...
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280

    jeshi ra porisi tumee hiyooooooooo tupeni kazi jamani kwenye haya matume yenu sio kujigawia wenyewe urajiiiiiiiii
     
  5. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ngoma.
     
Loading...