Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanandoa wa jumamosi wekeni mafuta full tank gari husika

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Aug 4, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Ndugu wapendwa
    kwa wanaotarajia kuoana siku ya jumamosi ni vyema mkaweka vyombo vyenu vya magari
    kupunguza sababu za kutofika kanisani..mwisho na watakia mgao huu wa mafuta wa ngeleja
    hope mtawahi kufika makanisan na kutimiza ahadi ya mungu
    kila la kheri
     
  2. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wamekusikia bika shaka.
     
Loading...