Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanandoa na vita ya fedha chumbani…..........!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Sep 21, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Je unadhani kwenye vurugu za kindoa, fedha haina mchango wake? Kama unadhani hivyo, utakuwa umekosea sana. Hebu soma kuhusiana na utafiti huu uliofanyika kule Marekani.

    Utafiti uliowahi kufanywa na taasisi ya Harris Interactive (Harris Interactive Poll for Men, Love & Sex) ya nchini Marekani ilibaini kwamba, asilimia 38 ya wanaume na wanawake walioshiriki kura ya Taifa ya maoni kuhusiana na mapenzi nchini humo walisema fedha ndilo tatizo nambari moja linalopelekea kudumaa, kusinyaa ama hata kufikia tamati kwa ndoa.

    Mara nyingi matatizo ya fedha hutokana na ukweli kwamba wenza huwa na malengo tofauti ya kifedha na wakati mwingine ni katika mambo ya kawaida tu. Kwa mfano mwanmke anataka Pete ya Dhahabu wakati mume anataka Televisheni ya kioo cha tambarare (Flat Screen TV).

    Hii hutokana na kukosekana kwa mawasiliano ya kutosha kuhusiana na malengo hayo na hasa pale ambapo mtu mmoja ndiye anayewajibika za Ankara (bill) nyingi za manunuzi na ikiwa watu hao hawapati muda wa kutosha wa kuzungumzia mambo mengine zaidi ya kupeana madai ya kile kinachotakiwa kupewa kipaumbele.

    Tatizo la fedha pia mara nyingi limeonekana kuchangia kwenye kutokea kwa matatizo mengine. Kukiwa na tatizo la fedha tegemea kupewa nafasi chache sana za kufanya tendo la ndoa na mwenzi wako, usitarajie kutayarishiwa chakula kizuri na chochote kile unachotarajia kupata kwa mwenza wako.

    Najua mtauliza chanzo, bofya hapa:
    How Money Ruins Relationships
     
  2. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,758
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana na ww mkuu.mia
     
  3. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    mkuu uko sahihi. jamaa yangu mmoja miaka ya nyuma mke alimkimbia kisa fedha, pamaoja na kuwa jamaa alikuwa anajitahidi mno kuiangalia familia yake , wakafika hadi kuazisha biashara ambayo mwanamke ndiye aliyekuwa akiisimamia, bali huko ktk biashara mwanamke akakutana na wenye pesa zaidi na (waongo) wakamlaghai hadi kuvujika kwa ndoa yao, hadi leo mwanamke yukoyuko tu na jamaa aliendelea baada ya mtikisiko wa kuvunjika kwa ndoa yao.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,101
    Likes Received: 14,411
    Trophy Points: 280
    no money,no honey...
     
  5. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Pesa sabuni ya roho. Bila pesa hakuna liwalo.
     
  6. s

    shalis JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh...
     
  7. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Pesa kisuuzio cha pensi babu
     
Loading...