Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanandoa na usingizi . . . . .!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Jul 20, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Nimekutana na mjadala huu mahali.Katika mjadala huo mjadala ulikuwa,je baada ya kufunga ndoa ni wakati gani ulikua unapata usingizi mzuri usiku? . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . Je kabla ya ndoa au baada?Na ikatokea ukaulizwa je baada ya ndoa unataka uwe unalala kitanda tofauti au kimoja na mke/mume?(Ila kama ni tofauti utakapo hitaji haki ya ndoa unaweza kumfuata mwenzio kisha ukarudi kitandani kwako)Kutokana na majibu yalivyotolewa ilionekana umri ulichangia kuamua misimamo ya wachangiaji. . . . . . . . . . . . . . . . . . , . . . . . . . . . . . . . . . . . . .Wale walioonekana vijana zaidi(ndoa zisizokuwa na muda mrefu)walionekana kuufurahia na kudai wanapata usingizi mzuri zaidi baada ya ndoa na wasingependa kutengana na wenzi wao kitanda.Mambo yalikua tofauti kwa watu wazima,wao walionekana kupenda utengano wakati kulala. . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . Sijajua ni kwanini umri umeonekana kigezo,labda kuna kuchokana au mvuto kuwa juu sijui.Vijana na wazee wa JF mlio kwenye ndoa maoni yenu yako vipi?
     
  2. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    yote yanawezekana.
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Meaning???? . . . . . . . . . . .
     
  4. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Eiyerrrrrrrrrr! khaaa!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sipendi kulala na mtu, sipendi kulala nimekumbatiwa maana nahisi kubanwa. (sijui itakuwaje). Lol!
    Ngoja wenye ndoa watupe mauzoefu.
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Vp?Kuna nini???? . . . . . . . .Au umetengana kitanda na Bishanga?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Afanaaleki!!Nenda kasomee usista aisee!
     
  8. SASATELE

    SASATELE Senior Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni wazi umri ni kigezo muhimu katika suala hili linalohusu tendo la ndoa coz as you grow old the frequency goes down. Sasa kwa kulala na mke/mme ambae hamfanyi lolote usiku hata kukumbatiana hamna, inafaa nini kulala pamoja. si afadhali ulale mwenyewe kitandani ujimwage? Mnapokuwa wachanga kwenye ndoa mnafanya mapenzi mara kwa mara so mngependa kulala pamoja kitandani lakini umri unavyokwenda naona kama kero tu ku-share kitanda, mwenzako anakubana bana!! mara anakoromana udenda unamtoka!! usingizi ukipaa ndo balaa!! Jamani, mlio wachanga kwenye ndoamfanye mapenzi mara nyingi inavyowezekana sababu mkishazeeka hiyo ni historia tena!! mapenzi mara moja baada ya 3 months. na hapo wala hakuna mmoja wenu anaeumwa!! lol!
     
  9. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    binafsi cjaoa...ila baada ya kupiga mzigo na shemeji yenu mtarajiwa napendelea kila mtu na kitanda chake ndo napata usingizi murua...
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    umeona eeh! Kulala mmekumbatiana ni kero kwakweli.
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Kuoa sio mpaka muende kwenye zile nyumba,huyo ni mkeo!
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Halafu kuwe na joto,khaaaa!!!!
     
  14. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Kweli watu wanatofautiana,nilishaambiwa usiponikumbatia sipati usingizi we nikumbatie tu nikisinzia basi unaweza kuniachia kama unaona nakukera,na kila nikijaribu kugeuka kabla hajasinzia naulizwa mbona umeniachia bwana.....
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Binadamu ni kiumbe wa ajabu sana!!
     
  16. YETOOO

    YETOOO Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MMMH st.paka mbona nimeanza kupata wasiwasi kama wewe ni mume wangu,hayo maneno hapo ndio hayohayo huwa namwambia mume wangu,kukumbatiwa raha bwana
     
  17. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Hahahahahahahhahahaaa,wapi @LD
     
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Una muda gani na ndoa yako?
     
  19. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nadhani ni kwa sababu hujaolewa..
     
  20. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kila kitu kinapaswa kufanywa kwa kiasi; mwaweza kumbatiana kwa muda, then mkaachiana space kila mtu akaendelea kivyake na usingizi wake; ni vizuri kuwa na kitanda chenye nafasi ya kutosha (at least 6x6") ili muwe na nafasi nzuri ya ku-manouvre (mna-do na kupeana freedom) na siyo kugandana kama kupe
     
Loading...