Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanandoa msuguane migongo jamani!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Apr 23, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    Wazo zuri
    nimeona ndoa nyingi kuna hali ya kuogopana kuogeshana na leo
    hii nimeona niwwaletee hii mada ya matatizo yake
    kuna watuwengi wanakuwa wakijikuna kwenye ukuta ama wa nyumbani ama
    maofisini uchunguzi unaonyesha tatizo la kutosuguana mgongoni limeleta
    wanandoa kuwa na uchafu mwingi sana mgongoni kuna watu wana miaka zaidi ya kumi
    awajawahi kusuguliwa mgongoni mgongo kama sehemu nyingine yaitaji kusuguliwa jamani

    hivyo mkiwa kama wanandoa usikubali mumeo ama mkeo kuanza kuwashwa washwa ovyo mgongoni ogen pamoja suguaneni mkiweza malizanneni ruksa mmehalalishwa

    nawatakieni ndoa zenye furaha zisizo na aibu
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Yaani mkuu ilibidi kwanza nicheke kabla kutafakari hii mada yako nzuri...sasa kama mtaanza kumalizana kabla ya kusuguana hiyo migongo itabaki michafu kila siku...ikibidi zoezi la mwisho litafanyika mwanzo...au kusuguana iwe mwisho?
     
  3. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #3
    Apr 23, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    ha haaaaaaaaaaaaa. siku hizi kuna mabrashi yana mshikio mrefu. linunue hilo liweke bafuni, kila mtu atalitumia kwa wakati wake
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    Ndugu yangu imebidi nicheke
    inaonekana ulikuwa mpenzi sana wa kipindi cha mama na mwana unakikukmbuka
    mpwa wasuguane kwanza wakianza sidhan watafika uko.nashukuru kwa angalizo
     
  5. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    u mean it aisee nielekeze nikaipate na mm mana hapa wanaongelewa wenye ndoa wengine bado tupo tupo kwanza
     
  6. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #6
    Apr 23, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    kama upo dar nenda Game, Shoppers nina uhakika utapata. sina uhakika kama maduka ya kawaida yanapatikana
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    Duh
    si mchezo unanikumbusha 3rd newton law of motion every action ................................
    Si mchezo
     
  8. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hahaa pdiddy mada nzuri lkn kucheke huwezi kujizuia!
    hehee kwa hiyo watu wanajikuna kwenye kuta za maofisini,wasíje tu wakatafuta jiti la kujikunia mgongo maana uwasho ni noma!
    haya wenye ndoa msuguane migongo yenu hiyo!
     
  9. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mmmhhh umejuaje?

    lakini hii yakuogesha ni idea nzuri hatakama siokusuguana migongo....
     
  10. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #10
    Apr 23, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    We umejuaje do you have evidence au unassume tu?
     
  11. m

    masho Member

    #11
    Apr 24, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh teh teh hii kali kujisugulia kwenye ukuta hhahahhahhahhaha,
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ushahidi anao yeye mwenyewe huwa anajikuna kwa ukuta.
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    evidence unaitaji kukunwa ama???sijaelewa by the way za maofisin ziko nyingi tu kwetu
    kila baada ya miesi kasaa wanapaka rangi jinsi kuta zinavyoteswa
     
  14. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hivi sisi bachelors atatusugua nani..........?????
     
  15. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #15
    Apr 24, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    brush zipo zina mshikio mrefu, download moja dukani. sio lazima usuguliwe na mtu.
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    Father xmass
    niko na gym yangu ukija ukiitaji kusuguliwa ruksa tena na dada wazuri tu haapa
    tanki bovu kuelekea kwa mboma unachagua sabuni gani,vitara,mbuni,safari,taifa

    ama alovera/freemasson nk......hiyo ni ofa usijali mpaka utakapopata mke wa kuoa
     
  17. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Duh! Hii Kali!!! Nikijaribu ku-apply HOME lazima kiitwe kikao cha wazazi... "Kuwa nina nyumba ndogo"
     
Loading...