Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanandoa kupima HIV baada ya kurudi toka safari

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Aug 17, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kwa faida ya wewe mwenyewe, watoto wako, mwenzio na familia yako kwa ujumla. Inashauriwa kuwa inapotokea wanandoa wametengana kwa mmoja wao kusafiri kwa kipindi cha angalau miezi mitatu, then akirudi wapime kwanza HIV. Naomba nilisisitize hili. mtu asiniulize kwanini maana mnaona wenyewe dunia ya sasa ilivyobadilika, na athari za gonjwa hili.
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kuna mbaba flani alifungwa miaka miwili kurudi akamwambia mkewe tukapime manake huko gerezani walikuwepo wagonjwa madonda nje nje kumbe hii ilikuwa janja ya nyani as jamaa alijasema alishangaa kumkuta mkewe amekonda kuliko yeye aliyekuwa jela.
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    good idea........ sasa sijui ile latent phase itakua addressed vipi
     
  4. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ni mchezo tu kama ule wa cheni ya bandia na pesa feki.........................
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wewe mkaka nimekumiss sana
    am happy at least nimekuona kabla ya lunch
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Aug 17, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,958
    Trophy Points: 280
    I don't necessarily think it's a bad idea.
     
  7. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwani kuukwaa lazima awe amesafiri? Kama ni hivyo nafikiri sasa ni vyema vibuniwe vipimo ambavyo vitafungwa kama Camera kwenye mlango wa kuingia chumbani then ukiwa umeathirika tu alarm inalia.Ni kweli wanaosafiri safiri sana wako hatarini lakini wasiosafiri wanchakachua kwa sana tu sasa si mtawaonea hawa wanaosafiri na kujidanganya ninyi msiosafiri for a long time kuwa mpo salama? Kwakuwa kipimo hiko hakipo bac kila mmoja aelewe hali ni mbaya na maisha hayana mbadala hivyo...... Akili Kichwani.....
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Aug 17, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,958
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana nawe pia. Kwa vile hamna jinsi mimi naona ni bora tu mtu uponde raha zako. Maisha yenyewe mafupi haya.

    Watu wanachiti popote pale. Sasa kujiaminisha tu kuwa mtu anaweza kuchiti akiwa safarini wakati hata akiwa hayuko safarini anaweza fanya hivyo si kutumia akili.

    You can't put anything past anybody. Zamani nilidhani wadada huwaga hawachiti kumbe waongo. Wote wa kaka kwa wadada wanachiti kwa kasi sawa.

    Kwa hiyo mpango mzima ni kuponda raha tu. Kwa nini tuogope kufa bana? Si wote tunaelekea huko huko kwenye mauti tu. Shoooot!!!!!!!!
     
  9. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Hivi HIV inaabukizwa kwa miezi mitatu?Kwa nini isiwe muda wowote kabla ya kukutana kimwili? Mtu anaweza kutoka home asubuhi mzima lakini akirudi jioni kesha ambukizwa! Kudeal na HIV ndani ya ndoa ni ngumu sana (kwa sasa hivi)....zaidi ya kubadili tabia zetu.
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Aug 17, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,958
    Trophy Points: 280
    Incubation period ni muda gani kwani? Miezi sita?
     
  11. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sidhani kuwa mbali na mwenza ndo kigezo cha kutoka au kuwa na mahusiano zaidi ... hii ni tabia na hulka ya mtu hata kama kila dakika mko nae anaweza kufanya atakalo kwa dk 5 ni nyingi sana kwa fisadi wa mapenzi
     
  12. M

    Marytina JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    inachagiza kutoka acha unafki
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Aug 17, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,958
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa. Kuna rafiki yangu juzi kanipa kisanga cha wafanyakazi wenzake wawili. Walibambwa wanatiana kazini kwenye choo. Walijisahau na kuacha kuloki mlango. Halafu wote wana wenza (spouses) nyumbani. Wote wawili walifukuzwa kazi.

    Sasa hebu fikiria hapo. Lisingebumbuluka wote wawili wangerudi nyumbani na kuendelea na ishu kama vila hakuna lolote baya walilowafanyia wenza wao.
     
  14. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Lakini tatizo sio kupima, bali ni kuanszisha mada....!
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wawe wanapima hata kama hamna aliyesafiri.
    Mama akitoka sokoni na baba kazini wanaongozana angaza!!!

    Ila hii ya kusema mtu katoka safari mnawahi kwanza kupima wakati kama mlikua mmekosana kila mmoja anakua na hamu na mwenzie.Alafu msubirie miezi mitatu ipitie mkahakikishe...kama mmoja wenu sio mvumilivu anaweza kuukwaa ndani ya hiyo miezi mitatu.
     
  16. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    maisha ya sasa,bora uwe single tu.hamu ikikujia unatafuta vya plastic,unajipa raha mwenyewe
     
  17. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Huo muda na mai waifu wangu hatuna...! Kwanza nikitoka au akitoka safari ni full Nyegezi tunavamiana kwa huba na pupa ya mapenzi kwa raha zetu. Pili binafsi napenda-ga style ya kudunduliza tui! Siku tui likipata chungu inakuwa tika-tika yani tui bubu! Mambo ya kupima tutakutoa mkuku!
     
  18. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    SI wote wanapata ukimwi safarini na nina imani wengi wanaupata huku wameacha wenza home. Ila nakubaliana na hoja kwa sababu moja; wanaume ni weak sana sasa akisafiri say a year, si miezi mitatu afu huko safarni mtu akajirengesha hata awe mgumu kama ubao atachapa tu. Mi nkirudi hakuu kupima kwaaanja. Kama ni noma na iwe noma.
     
  19. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Duh!..Unamaanisha?
     
  20. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #20
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    aaah,mbona umeshaelewa
     
Loading...