Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanandoa kumbukeni kunyoana sio lazima tufungue saloon

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Sep 19, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Eeehhh
    hii ni kwa wanandoa tu wewe bado wala aikuhusu maana hata uyo unaetaka kumnyoa si wako bado wacha walioiiingia line watoe mawazo ya yanayowakuta la hasah kumbe jumatano basi na wewe waruhusiwa kutoa wazo

    ni vyema wanandoa mkukakumbuka kunyoana sehemu nyeti ..kuna sehemu mbali mbali ambazo wanandoa tu ndio wanaweza faidi wenyewe kwa wenyewe si mbaya kumwacha mumeo kwapa limejaaa viroba vya nywele kama clemeeeentiii jamani ....na nyie wanaume angalieni wake zenu kila mara kwapa zao na sehemu nyeti mnazoonana wenyewe kwa wenyewe raha ya mvua mawingu bana sio msitu wa mande

    msisubiri tufungue saloon za wanandoa muwe mnanyolewa ...tengenezeni vibubu weekeni kidogo kidogo mkanunue machine ila wakati huo nunuen topaz muwe mnanyoana

    jamaniiiiiiiii clementineeeeeee ahsanete kwa tigo pesa
    usiku mwema
     
  2. V

    Van l Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumekupata hapo
     
  3. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hahaaa,kweli kabisa ina raha yake na pia inaamsha hisia kwa mke/mume. unajua kuna vitu viddogo vidogo tu unaweza ukavibuni ukawa/ mkawa mnafanyiana mara kwa mara walah utamwona mwenzio mpya kila siku.
     
  4. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    HAHAAAAAHAAAAA! Nicheke kwa herufi kubwa ninenepe mie sina DENI na mtu !!!!!!!!! U made my day! Umenikumbusha mbaali enzi za topaz, siku hizi mambo ya GILLET
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Haaaaa msalimieeee basiii haaaaaaaa bonzavoclemeeeeeee!!
     
  6. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    tatizo la kunyoa lazima mech ichezwe hata kama mchezaj wa timu pinzani hana hamu.
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Kabisa mkuu hata kazini wakiboa ukifika na kile kiwembe cha kizungu wakati mwenzio kazoe topaz mnabadilisha hisia ati
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Yaelekea una experience ya kutosha!!
     
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hahahaha, umetamani tu kunikoti lkn ukweli unaujua.
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Haaahaaaaaa no avatpr ahsante kwa akunikumbusha ndio hicho cha kizungu ati unajua mwenzio nime upgrade nilienda kwenye machine za kizungu nikakutana na kichuma kizuri jamaaa anakwangua kichwani unakuwa na para kama yule mchezaji wa kikapu nba unamjua..so sikuhizi wala atuitaji umeme uwepo ama lah ati nakisafisha tu kachuma changu na spirit aku............ Free style

    oa sio unafurahi tu raha garama ati...kama uamini nenda afrikasana uwambie wakunyoe uone bili zake kama awajakuchaji bili za saloon za sinza kunyoa kichwa 6000 incuding vat
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Ndio maana nikauliza kumbe na wewe usha xperience hayo mambo!!
     
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    jibu jepesi ni ndio.
     
  13. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    ha ha ha,
    Wafikiri nani aneweza kukosa hamu after kunyoana?
    Kinyozi au mnyolewaji??
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Msisahau spirit lakini kabla na baada hii ni kujilinda wenyewe wapendwa
    ulakucha
     
  15. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    P DIDY Me like u sanaaa!!! Nimeweka Avatar tayari waionaje? Mambo ya INDIA hayo! Umenivunja mbavuuuu! HAHAAAAAA HAAAAA nicheke tena kwa herufi kubwa mie! Kichuma cha kunyolea?!!! LOL!!! Ila hicho kama umezoe TOPAZ inabidi uwe muangalifu kunyolea kwingine, unaweza kukuta umepunguza VIUNGO vya mwenzio. Ukizoea vya kunyonga vya kuchinja vitakushinda! Kweli Kucheka kuna gharama ngoja nikutumishie PACT YA GILLET toka MLIMANI CITY na Instructions Manual
     
  16. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    inategenmea bana
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Mkuu lara1
    ni pm nikuonyeshe mpwa kuansehemu ya welding kinatengenezwa unakiangalia sio kama makochi yetu
    karibu ukae unaona mandhari nzuri ya leather kumbe ndani umewekewa surplus loh
    yaani dk 10 wakichukua test mwenyewe kwanza kama kinaumiza ama lah kabla ya mwenzio
    changu kinaitwa"never seen""sijui chako utaitaje
     
  18. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Mi naonaga wote tu,
    na kama ni wote basi hakuna ubaya mkiingia kunako fani after ukinyozi kwisha!!
    Isitoshe mnatest kama njia inapitika baada ya kupalilia magugu pembeni yake!!
     
  19. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #19
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Yeah! Hata gari likifanyiwa service, si lazima lifanyiwe test?
     
  20. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #20
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    Changu kinaitwa " I SEEN AND AFTER SEEING I DONT WANT TO LEAVE EVER!!!!! LOLEST!
     
Loading...