Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanandoa kuishi mbalimbali

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Marie Curie, Dec 1, 2011.

  1. M

    Marie Curie Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa wana jamii,hapa nilipo ni katika dilema,nina mme na watoto.Namshukuru sana Mungu kwa baraka zote alizonijaza,nilikuja kusoma ulaya nimemaliza nikapata kazi na resident permit yenye work permit.Sasa ngoma mme wangu amekataa kunijoin hata mimi namsupport since sitaki afanye kazi ambazo kwangu mimi hazifai.Sasa nifanyeje mwenzenu mie
     
  2. M

    Marie Curie Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani naombeni mawazo yenu
     
  3. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mshauri kwa upole na utaratibu umuhimu wa wanandoa kukaa pamoja na pia kumuelewesha mipango yako mizuri ya kumsaidia kupata kazi nzuri yenye kipato kizuri kwa maslahi ya familia yenu.
    Binafsi siungi mkono kabisa hoja ya wanandoa kukaa mbali mbali maana hiyo pia huwa inachangia sana wahusika kutembea nje ya ndoa.
    Kila la kheri.
    HP
     
  4. laussane

    laussane JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mfuate alipo usitumie email wala simu kumconvice akufuate, kaonanenae ana kwa ana atakuelewa tu hakuna lenye kheri linaloshindikana
     
  5. M

    Marie Curie Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani kwa kweli sijui nifanye nini,kasema mke ndo anatakiwa amjoin mme,I have my permit ya kuishi na family,a house.BUT I HAVE TO LEAVE AND GO BACK TO TANZANIA TO STAY WITH MY HUSBAND,Maisha haya jamani
     
  6. Julieth Ms

    Julieth Ms Senior Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amua moja kumfuata mmeo huko aliko mwendeleze familia zenu.
     
  7. M

    Marie Curie Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Noted with thanks
     
  8. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Why do I got'ta feeling kuwa unataka kumpelekesha huyo mumeo? Kwa nini unataka afanye kazi unayotaka wewe tuu bila kujali yeye anataka nini? Labda ndio sababu anaogopa kuja kukujoin huko 'ughaibuni', kwani akija lazima afanye kazi...na we ndio utamchagulia kazi gani afanye?!
     
  9. Julieth Ms

    Julieth Ms Senior Member

    #9
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi kwakweli navyo jua mwanamke anamfuata mwanaume aliko ndo maana unaacha familia yenu unahamia kwenye familia ya mwanaume hata kama mmeo anaishi kwenye boma.
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    dada hiyo nayo ni changamoto ya maisha Mshirikishe Mungu pia atakufungulia njia na atakumfua na yeye ili mfike uamuzi uliothabiti kwa hata Mungu hapendi alichounganisha yeye kitenganishwe
     
  11. M

    Marie Curie Member

    #11
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio hivyo,yeye hataki kuja maana Tz ana kazi yake ya maana,sasa nami namuunga mkono maana ni kweli akija huku aanze upya kutafuta kazi.
     
  12. M

    Marie Curie Member

    #12
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli ni changamoto,unajua keki,yaani huku keki na kule keki now I have to choose,I think nirudi home nikaishi na mme wangu,na kujenga taifa pia
     
  13. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Pole sana, Ongea nae kwanza km haiwezekani kabisa nenda kwa mumeo la sivyo atakutafutia msaidizi (mwanamke mwingine).
     
  14. M

    Marie Curie Member

    #14
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sure,I have to pack and go home.
     
  15. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pole sana mwaya!
    Kwavile kwa namna yoyote huwezi kuishi huko milele,
    Nakushauri rudi kwa mmeo,ukizingatia lengo lilikuwa kwenda kusoma na si kusoma na kufanya kazi huko,
    Na km ana kazi yake ya kueleweka huku nawe umesoma,rudi uishi na familia yako na kazi utapata tu na kuishi kwa amani.
     
  16. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #16
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Dah, Pole sana.
    Ndoa ni muhimu kuliko kazi na hayo maslahi mengine.Hivyo kama amekataa rudi tu nyumbani mjenge familia.
    Kumbuka mliagana kwamba unakwenda kusoma na akakubali kuvumilia.

    NB:Kama unaweza rudi bongo mara moja muonane ana kwa ana inaweza saidia kumonvisi.
     
  17. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #17
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    si urudi nyumbani utafute kazi huku?naona shetani anakunyemelea na unataka uhalali toka kwetu
     
  18. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #18
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Mama rudi no way out. Na ukiona kauchuna na kukupa option kuwa wewe amua jua yuko anamega kitu ingine.
     
  19. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #19
    Dec 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,511
    Likes Received: 3,840
    Trophy Points: 280
    Kinacha msumbua mme wako ni ule wimbo wa jd "wanaume kama mabinti"
     
  20. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #20
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hivi mara unarudi halafu unakuta umeshatafutiwa msaidizi itakuaje???

    Rudi lakini mwaya,mume mtamu.....:wink1:
     
Loading...