Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanandoa, hii imekaaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by charminglady, Jun 6, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    habari zenu wanandoa na wanajf kwa ujumla. imagine kabla ndoa ulikuwa na best friend wa kiume/kike ambaye alikuwa close na wewe (SIO MPENZI) mlikuwa mkisaidiana katika shida na raha ikafika wakati wa kuachana na ukapera yan kuingia ktk ndoa... je uliendelea na urafiki na huyo rafiki yako? kama uliendelea mkeo/mmeo aliuchukuliaje urafiki wenu? je uko huru na urafiki wenu kama awali? ama unau-handle vipi huo urafiki?
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Mbona mimi na Eiyer tunaendelea kuwaenzi mabest friends zetu; tunaaminiana!

    That is Kaeiyer world; back to ur world nyie vizazi vya....sisemi...

    Mara nyingi kunakuwa na limit hasa pale mwenzi wako anapokuwa na wivu. Inabidi kupunguza mawasiliano, kupena siri na utani kama ulikuwepo. Ni vizuri usimpe mwenzio sababu za kukudoubt.
     
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    nimekusoma mrs. Eiyer! wadau wapi nyie. . .
     
  4. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nimepunguza mawasiliano naye kwasababu wife wangu alikuwa hapendi. Hata kwa upande wake mume wake walikuwa wanagomba sana hivyo tukaamua kutumia busara kupunguza mawasiliano hasa wakati wa usiku na weekend. Ilikuwa ngumu lakini sasa tumezoea tunawasiliana mara chache sana na wakati mwingine tunapotaka kuombana ushauri au kuliwazana maana tulishibana sana. Ndio hivyo maisha yanaenda.
     
  5. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Zingatia hapo kwenye red, nyie ndo mnaofanya urafiki huo usiaminike sasa mnaliwazana kitu gani.kha!
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Kaeiyer 4 ever,wenye vijino pembe jinyongeni!. . . . . . . .Back to the topic,ki kawaida katika mahusiano yoyote mkiaminiana itakuwa ndo salama yenu.Pia lazima pia mjiamini(kama mimi na Kaunga)suala la urafiki wenu uwe na mipaka.Sio kwa sababu ulikua unampigia simu usiku wakati hujaolewa/oa unataka utaratibu huo uendelee,no!
     
  7. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    kutengana kwenu kunategemea na mtu uliyempata, pia inategemea na uhusiano mliokuwa nao kwani wengine baada ya kuona upande mmoja umeshakuwa bize na familia unaanza chuki na majungu
     
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Hili swala linategemea mkoje. but kwa maisha ya kawaida its better mkapunguza ili kuwapa nafasi wenza wenu. inapendeza zaid mkabaki na marafiki wa jinsia moja kuliko kuwa jinsia tofauti.
     
  9. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona ya kuliwazana yapo mengi
     
  10. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    nadhani alikuwa anamaanisha kupeana moyo / kufarijiana
     
  11. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    nawashukuru wanajamvi. . . mmenipa mwanga!
     
  12. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mahusiano yatapungua automatically sababu interests na priorities zitatofautiana.
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Ha,ha,ha,ha,wanaliwazana lol!
     
  14. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #14
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    kama alikuwa ni best friend, siyo mpenzi, ni wazi kabisa huyo mtarajiwa atakuwa au ameshakutana naye au ameshamsikia sana kutoka kwako. kwa maana hiyo sidhani kama kuoa/kuolewa kwako kutabadilisha fact kwamba huyo ni rafiki yako.
     
  15. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #15
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    huyo wife wako usipomwangalia ataua ukaribu hata wa baadhi ya ndugu zako wa mbali, maana wengine hawaamini mabinamu n.k. huyo rafiki ungekuwa unampenda sana si ungemuoa?
     
  16. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #16
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Mh bora ninyamaze mie
     
  17. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa upande wa familia hana tatizo hata kidogo-amepata 100/100 toka kwa ndugu awe wa mbali au wa karibu.
    Kwanza lazima ukubali ndoa ni baraka ya mwenyezi Mungu. Halafu ukumbuke kuna sababu na mazingira tofauti tofauti yanayokutanisha marafiki na mengine hufuata.
     
  18. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #18
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    kila la heri. itabidi sasa uwe na marafiki manjemba tu...............lol! watu wengine wanapenda kudanganya! maana najua kabisa haiwezekani kabisa usiwe na rafiki wa jinsia nyingine........... jaribu lakini, maana ndoa ni BARAKA
     
  19. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante sana. Ila sijasema sina marafiki wa jinsia ya kike, hapa tunajadili yule special friend ambaye tulishibana sana. Wengine wapo ni kawaida katika maisha. Hata wewe tunaweza kuwa marafiki usiogope.
     
  20. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    mkùu we wasema, ktk u-bf/gf unakuta mtu anatoa masharti huyu rafiki yako ctaki kumsikia na urafiki wenu ufe. hapo hamjafunga ndoa je mkifunga ndoa je.... utachaguliwa marafiki
     
Loading...