Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanandoa badilikeni

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chauro, Oct 25, 2010.

  1. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    :crying:weekend hii niliamua kuzungukia viwanja mbalimbali kwa ajili yakuona yanayojiri mjini hapa lakini katika mambo yaliyonivuta ni jinsi watu niliwaona wametoka vijana ambao hawajaoa au ambao walikuwa wametoka kama groups walinifurahisha sana sasa ukija kwa wale waliokuwa mke na mume mara mume yuko busy na simu kageukia upande mwingine au wako kama wanasikiliza mahubiri hivi huwa mkiwa pamoja ndo kuweka heshima au kunakuwa hamna habari za kuelezana hembu nisaidieni kwa hili naamini kuna ambao wameshaona hili au wao wenyewe ndo wahanga
     
  2. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mhhh....haya bwana.
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hehehehe hebu ingia huko ndani upate exprience na wewe
     
  4. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    karibu tunavikwa medani niingie tena FL
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Ngoja nikupe siri

    Mapenzi yanaishia pale altareni wakati ukikabidhiwa cheti cha ndoa.
    Mind you, cheti cha ndoa kina Nembo ya Taifa (BIBI NA BWANA) na wala si Msalaba, kwa maana kuwa kuanzia pale sheria iko kwenye mkondo!

    btw, ingia huko uyaone!
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Oct 25, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,040
    Trophy Points: 280
    Hivi unawezaje kujua kwa uhakika relationship status za watu kwa kuwaangalia tu?
     
  7. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ndoa nyingi sana zinamatatizo na visababishi ni wanaume,hivi inakuwaje mwanaume anajua fika huyu ni mke wa mtu na wewe unamtokea?wewe unajua una mke iweje umtokee msichana tena kabinti kadogo? iweje wewe unagirl friend wako na bado unawatokea wengine? mimi bwana tatizo kubwa ni kina baba,hata wasichana wanao jiuuza,wanajiuza kwa sababu wanaume wapo wanao nunua
     
  8. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hapa naona pana kazi ina maana watu wanaoana kutimiza wajibu au ni kama fashion fulana ivi
     
  9. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mtu mzima ukiwa makini hata kama utakosea kwenye couples mbili nyingine mbili utakuwa sawa we jaribu siku moja halafu utajipa majibu mwenyewe
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,712
    Trophy Points: 280
    Ulitumia kigezo gani kuwatambua hawa ni wana ndoa au laa?

    Kumbe bado hujakua wewe. How old are little pupil?
     
  11. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    asante mike lakini naomba kupingana na wewe kidogo sio wanaume tu ndo wana matatizo kuna kina mama nao we acha kabisa wako kama ulivoeleza hapa
     
  12. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    umeoa/umeolewa??
     
  13. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    nimeoa....
     
  14. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    we bwana jibu swali niliwajuaje hayo mengine niachie mimi mi ni mtu mzima unajuaje kama nilikutana na couples kadhaa nazifahamu
     
  15. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    kweli wababa tatizo lakini nikisoma hapo juu
    tatizoooooooooo kubwa ni wadada/mama "kujirahisisha ovyo kwa wanaume"" mwanamke ukisema no asikwambie mtu ataishia kuchungulia bastola
     
  16. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    chek kwenye trafiki jam;
    ukiona mwanume na mwanamke wamekaa tu kwenye gari bibi macho mbele bwana bize na mskan basi ujue ao wanandoa
    ukiona wanaongea ongea vicheeeko vingi basi ujue kampa lift kimada wake labda apo wanapongezana jinsi walivyopododoa jana
    ukiona stor nying bar mkono wa eva umeshikwa na adam mara kamlalia bega mara kamshka ndevu bas ujue ao wachumba au mtu na hawara yake
    ukiona bibie macho mbele bwana kashika gazet bar maongez mpk muhudumu aje that vp utaongeza basi ujue ao ni mtu na mume wake
    ukiona kwenye meza poch yake bwana kaishika ,miguu imewekwa juu ya mapaja ya bwana ujue uyu ana mke uyu ana mme bt wamemisi kufanya ayo manjonjo so wanafarijiana (ni wahanga wa mapenz mfu uko kwenye uhusiano wao)
    NI WACHACHE SANA WANAENDELEZA VICHEKO NA SHAMRA SHAMRA MAHABA AFTA MARRIAGE...............eeeh mola nsaidie mie manake dahhhhhh hatari!!!!!!
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ukitaka kujua huyu ni mke na mume we angalia tu hata kwenye gari wakiwa wote Baba yuko busy na steering mama may be na simu then we angalia msichana na mwanaume asiye mume wake utakuta vicheko kibao wanasimuliana hili na lile. Unajua kwanini hili linatokea Mama au Baba anajua hana haraka ya kuongea na mwenzake nyumbani wataongea lakini ukikuta ni wa muda lazima wamalize kila kitu mle ndani ya gari so utagundua tuu kaka
     
  18. Zneba

    Zneba Senior Member

    #18
    Oct 25, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapa umesema kweli kabisa rose sijui kwnin watu wakishaowana mapenzi yanapungua jamani me mpaka sometime naogopa hii kitu
     
  19. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ulikuwa Uwanja wa fisi? Maana nacho ni kiwanja!
     
  20. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    mmmmmh macho yako yanajua kukodoa eeeeeeeeeh!umeweza kuona yote hayo binti?
     
Loading...