Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi wenye hasira wavamia kituo cha polisi malampaka

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Muangila, Jun 21, 2012.

  1. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    wananchi wenye hasira wamevamia kituo cha polisi Malampaka wilaya ya Maswa kwa nia ya kumuua askari anayedaiwa kumuua raia katika vurugu zilizuka awali na kusababisha kifo cha raia mmoja mpaka sasa askari huyo amejifungia ndani ya kituo akijihami kwa kufyatua risasi hewani na raia nao wamezunguka kituo wakitaka kumuu au kuchoma moto kituo hicho, vurugu ni kubwa na Polisi wa Maswa hawajafika kutoa msaada.
     
  2. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,568
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Katika mabadiliko selikali imeachwa nyuma na raia, hapo zamani polisi angeua ktk mazinira ya kujiami au ya ubabe tu na raia wange kaa kimya. Sasa hivi ni kinyume chake
     
  3. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,047
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    shit! He deserves to die
     
  4. O

    Original JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si hekima kuchukua sheria mkononi. Hakuna haja ya kuua huyo polidi na wala hakuna haja ya kuchoma moto kituo cha polisi.
     
  5. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hujaeleweka bado
     
  6. r

    raha54 Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chanzo nini mpaka raia akapigwa risasi!
     
  7. nkasoukumu

    nkasoukumu JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    hatuta chukua sheria mkononi kama mtatuthibitishia kua hatua dhidi ya huyo polisi zitachukuliwa bila kuundwa kwa kamati maana mara kwa mara polis wakifanya kosa huwa panaundwa kamati inayofanya kazi kama mahakama na wananchi hatujuzwi matokeo yake
     
  8. M

    Mwanantala Senior Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uweni huyo polisi haraka sana ili nao wajifunze.
     
  9. r

    raha54 Member

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nini chanzo mpaka akapigwa risasi ebu twambieni!
    Isije yakawa mmesikia mwizi then nanyi mnaunga mkono kumpiga mkihulizwa kaiba nini hakuna anayejuwa!
     
  10. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Ngoja yakukute mkuu ndio utajua si hekima au la.
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mrusha thread naona kapitiwa na bila shaka akirudi atatujuza hali iliyokuwa na ilipoisha.
    Ama nina hofu kaishiwa na chaji.
     
  12. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sisupport watu kujichukulia sheria mkononi ila hii inaonesha ni yale watu wanaona tukio linatokea wanaona hawajatendewa haki wenye mammlaka wamenyamaza kimya, hawachukui hatua matokeo ndio huwa ya namna hyo, usidhan huko kwengine wanakouana wao ni wendawazim na hayawez kufika hapa kwetu, maswala ya kupuuzia mambo yanayowagusa watu huwa ndio yanayoamsha hasira na chuki, mi nadhan wahusika waangaliea alama za nyakati,
     
  13. s

    sugi JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    ila kuna haja ya kuua raia
     
  14. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Msaada kwa muuaji?Msaada wa nini?Ueni huyo kinyago!
     
  15. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha kazi kweli kweli
     
  16. r

    raha54 Member

    #16
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimehuliza chanzo ni nini kama hamjuwi msichangie chochote aaaaah!
     
  17. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Chomeni hicho kituo kabisa,mwende mahakamani.
     
  18. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    huchelewi kuitwa mchochezi, ila wakiweza wachome moto tu
     
  19. R

    Rweye JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    imenenwa,"auwaye kwa upanga.....
     
Loading...