Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi wenye hasira kali ni sheria?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiroroma, Mar 17, 2010.

  1. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2010
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hapa sijaelewa,Mwananchi mmoja huko Lindi aliuwawa na wananchi wenye hasira kali baada ya kukutwa akiiba kuku!
    Mambo haya yamezoeleka tuu , kwani Kamanda wa Polisi amesema kirahisi tu kuwa " polisi wamethibitisha ameuwawa na wananchi wenye hasira kali".Sasa swali langu ni mmoja kama hasira kali za wananchi zinatawala utawala wa sheria basi hata watuhumiwa wa EPA,Rada,Richmond,na wahujumu uchumi wengine watoswe basi tuwamalize kwa hasira kali za wananchi!!Iweje wao wasalimike vibaka roho zao zilinganishwe na thamani ya kuku?
     
  2. Hassani

    Hassani JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hakuna cha hasira kali ni unafiki na laana tunayoiendekeza.Kama tungekuwa na hasira kali,Lowassa asingepokewa kwa shangwe jimboni kwake,Rostam na wahindi wenzake wasingeendelea kutuibia.matokeo yake unasubiri mtu aitiwe mwizi unaanza kupiga wakati hujui alichoiba.Huu ni wendawazimu
     
  3. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hilo nalo neno lakini wanalindwa na POLISI na (DHIKI TUMBO) NJAA ZETU
     
  4. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2010
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Vitendo hivi vimezidi sana na wahanga wake ni watu maskini wenye njaa na wasio na njia halali za kujipatia kipato.Utawala wa sheria uko wapi kama hawa walitegemea maisha bora sasa wanambulia bora maisha?Huku mkono wa wananchi wenye hasira ukielekezwa kwao kuhitimisha safari zao za maisha ili hali wale wenye kukwapua mabilioni na mabilioni ya watz wakipeta na kupigiwa shangwe na hoi hoi!!!!
     
Loading...