Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi wengi wampuuza kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by politiki, Mar 3, 2011.

  1. p

    politiki JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kutokana na kauli yake ya kuwataka wananchi wasiudhurie maandamano ya chadema kwani yanaatarisha amani maelfu ya wananchi wamejitokeza kuhudhuria maandamano hayo na hii inaonyesha wazi kuwa JK amepoteza mvuto wa kisiasa na somo wanalolitoa chadema linaonekana kukubalika zaidi.
     
  2. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Somo la CHADEMA linaeleweka vizuri kwasababu hoja zao ni za ukweli na zina mgusa kila mtu wa nchi hii na hususani masikini. Wananchi tumeshaona sera ya CCM ni ufisadi na kusema uongo kwahiyo hatudanganyiki
     
  3. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mtanzania wa unafikiri,
    alfu anafanya maamuzi.
    mfano anaambiwa maisha ni magumu vitu vimepanda bei, na mafisadi; ni vitu ambavyo anaviona live kwa anaamini na atashiriki ktk jitahada zozote zinazoweza kuleta unafuu wa maisha.
     
  4. p

    plawala JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akipuuzwa ataanza kujenga nidhamu
    Siyo enzi ya ndiyo mzee,watu washabadilika,lazima abadilishe fikra na maneno yalenge kwenye maisha yetu
    Akiendelea kutukejeli tutabadilisha mpaka chanels wakati anahutubia
     
  5. King Suleiman

    King Suleiman JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    na wataeneleea kumpuuza sana tu
     
Loading...