Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi wavunja kituo cha polisi na kuchoma moto nyumba za askari polisi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mmbangifingi, Mar 5, 2012.

  1. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kuna habari,, wananchi "wenye hasira kali" Wilayani Chunya wamevamia na kuvunja kituo cha Polisi Lupa Tinga Tinga kisha kuchoma moto nyumba mbili za askari polisi na moja ya raia. Tukio limefuatia baada ya askari polisi hao kumuua kwa kipigo Said Msabaha,mwanafunzi wa kidato cha pili katika Sekondari ya Lupa Tinga Tinga kwa tuhuma za kuiba simu ya mkononi. Aidha wananchi hao wamechoma moto duka la vinywaji linalomilikiwa na askari polisi mmoja kijijini hapo. Mwenyekiti wa kijiji cha Lupa Tinga Tinga William Mbawala amethibitisha kutokea kwa tukio hilo.

    MY TAKE:
    Hii ni dalili ya wananchi/raia kuchoshwa sana na ukatili wa wenzetu hawa askari polisi waliotazamiwa kuwa walinzi wa raia na mali zao. Where will it end?
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jeshi la polisi tunakwenda wapiiiiiiiiiiiiiiiii kwa mauaji haya ya wananchi kila kukicha kila kona ya nchi hii na viongozi wa juu kuona ni haki tu?
     
  3. T

    Twinky Senior Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Jun 10, 2010
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ealio wezi wa mamilioni wanajulikana na wanawajua MBONA HAWAWAPIGI HADI WAFE. wanawaonea wezi wa kuku na simu??..... It hurts kwa kweli
    SHAME ON YOU POLISI
     
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Saed Mwema katika hili Hassani Tabora na lile la Saed kule Lupa nalo kazi itakua ni muomba radhi na watu kusahau sio? Tunajenga uhusiano wa aina gani kati ya polisi na raia hivi sasa???

    Je wale vijana walioona kijana mwenzao akichukuliwa pale walikokua wanacheza pool na jinsi gani kupatwa na mauti kinyama kiasi hicho mbele ya macho yao hadi hapo Waziri Nahodha utakua unaona kitu gani kitakachofuatia hapo kote nchini??????

    Wanaharakati nchini, enyi walinzi wa haki za binadamu mko wapi wakati haya yote yakiendelea kuwakumba wananchi kila kona ya nchi kila kukicha?

     
  5. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waacheni wachome kabisaaa, wanaunga mkono wachome na ofisi za mabwana wao ccm pia, wachome vituo vyote vya mbwa wa ccm, pumbafuu zao hawana adabu kama mbwana zao. Piga moto vituo vyote na bila kusahau kuwachoma moto na hao mbwa wa ccm
     
  6. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    It will end kwenye freedom ya ukweli, Hii nchi inahitaji kukombolewa kutoka kwenye utawala wa kipumbavu na kuelekea kwenye utawala wa Sheria
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Chunya Wana AKILI SANA.

    Watanzania tuache kulialia kama watoto wadogo.

    Sasa naelewa wale Wababa wanaopiga watoto wao wakija nyumbani wanalia na kisa eti "wamepigwa."
     
  8. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Polisi au Mbwa wa CCM, they will lead us to Freedom land
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Tuna hasara tosha kwa hawa askari.

    Namwamini mbwa wangu pale nyumbani kuliko askari wa leo hii hapa Nchini!
    Ni kheri itafutwe kampuni moja ikabidhiwe kazi hii na wote waliopo wafutwe!

    Haki imetoweka kbs kwa wanainchi wapenda Nchi yao!
     
  10. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    RCO mkoani Mbeya Elias Mwita kaishia kushawishi/omba baba mzazi wa marehemu aupokee mwili na kuuzika badala ya kukamata askari wote waliohusika,its real shame
     
  11. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    i m shocked!
     
  12. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    WALIAMBIWA BILA KUTENDA HAKI NCHI HAITATAWALIKA! Wanajidai ubishi.
     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Big up wana Lupa Tinga Tinga na iwe mfano na warning kwa askari wote nchini apana chezea raia.
     
  14. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160

    Nionyesheni kwa ustaadhi Masaburi nimpelekee swali hili: "IGP MWEMA NA WADOGO ZAKE WANATUMIA NINI KUFIKIRI?"
     
  15. Imany John

    Imany John Verified User

    #15
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Msumbiji wazima???
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    utakuta kasimu kenyewe ka vodafone ka elf 10 wanatoa uhai wa kijana wawatu,
     
  17. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hii ni kauli nzito ajabu hapo kwenye RED.

    Pindi wananchi tunaposukumwa kiasi hiki na hata kufika mahala na kujionea kwamba sasa hadi hapa ukweli wa mambo ni kwamba kitu HAKI NI BIDHAA AMBAYO TAYARI IMETOWEKA, hakika nakwambieni, vitendo vitakavyofuatia mara baada ya maafikiano ya aina hii kati ya mtu na nafsi yake mara nyingi hufuatia wazo la 'KAMA UNYAMA NI UNYAMA TU'.

    Rais Kikwete vuia nchi kwenda hapo, zuia vijana wako kutuua la sivyo wananchi tutaanza kusema yametosha hatutaki tena mbichi hizi!!!!!


     
  18. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160

    kumbe arusha tulikoseaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  19. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,035
    Likes Received: 1,332
    Trophy Points: 280
    askari ana miliki duka la vinjwaji!enzi za nyerere huyu askari angeipata!ndio maana wizi rushwa haviishi
     
  20. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #20
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    badala ya kuwalinda raia wanawalinda mafisaidi........sasa raia tunajilinda wenyewe!
    na mwendo ndo huohuo
     
Loading...