Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi wavamia mali za watuhumiwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Huduma, Dec 3, 2008.

  1. H

    Huduma Member

    #1
    Dec 3, 2008
    Joined: Jan 26, 2008
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu thibitisheni habari kama hizi ni kweli. Inaelezwa ya kwamba wananchi katika mikoa ya Arusha, Kilimanjaro, Pwani na Dar es salaam wanavamia mashamba, viwanja, nyumba na mali nyingine za watuhumiwa wa Ufisadi na wale wa EPA?


    Je, haya ni kweli au uzushi tu?
     
  2. Kaka Mkubwa

    Kaka Mkubwa Senior Member

    #2
    Dec 3, 2008
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii itakuwa balaa!
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Si kweli. Labda kama ndio una hamasisha basi ngoja tuje tuvamie.
    Unajua sasa hivi kila mtu anazungumza lake kuhusiana na hawa mafisadi maana watu wamewachoka sana. Sijui kama wao mafisadi na familia zao wanafahamu hili!
     
  4. Kilbark

    Kilbark JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2008
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 558
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kama wanazimiliki kihalali itakuwa balaa.
     
  5. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2008
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu una maana ipi unaposema kumiliki kihalali? Ukumbuke kuwa kuna wanaomiliki kihalali kutokana na pesa haramu na za wizi. Unazungumzia uhalali upi?
     
  6. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2008
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,297
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mali kupitia mgongo wa IPTL,EPA,TWIN TOWER,TANGOLD,MEREMETA,DEEP GREEN,NDEGE YA RAIS,RADA....etc NI HALALI?? Kuna siku k#******a zao
     
  7. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2008
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Naona tunaelekea Thailand. Kama hili likianza hakuna wa kulizima. Jamani thibitisheni kama ni kweli.
     
  8. Kaka Mkubwa

    Kaka Mkubwa Senior Member

    #8
    Dec 3, 2008
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua ni rahisi sana watu kuvamia shamba na kuvuna kilichopo kisha kuingia mtini. Hii inawezekana
     
  9. Alnadaby

    Alnadaby JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2008
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 507
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuhamasisha watu kuvunja sheria ni kosa.Kesi ziko mahakamani si vizuri kufanya vurugu.Ustahamilivu unatakiwa katika masuala haya.
     
  10. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2008
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli mkuu, uzuri JF kuna mods, huko kwa wananchi mods wao wanaubavu wa ban ban ban?
     
  11. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2008
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,255
    Likes Received: 242
    Trophy Points: 160
    Ukiangalia wananchi walivyokuwa wanawazomea Mramba na Yona ,sitashangaa kusikia wanavamia mali za hawa mafisadi waliopelekwa mahakamani; watu wanahasira sana kwani wanaumia na ugumu wa maisha na wamezinduka nakujua kuwa moja ya vyanzo vya taabu zao ni huu ufisadi ulioshamili; nakumbuka wakati wa sakata la Richmond kushuhudia mtoto wa Lowassa akinyang'anywa trolley na vijana lililojaa bidhaa akitoka nalo supermarket!! Wananchi wanahasira sana.
     
  12. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2008
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Wamekwiba sana hao,kama kweli waendelee kupora na kuwatia hasara
     
Loading...