Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi wataendelea kudanganywa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Oct 28, 2011.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Siku za hivi karibuni Chama cha Demokrasia na Maendeleo kilimtumia mtaalamu mmoja kutengeneza na kusambaza uvumi kwamba nchi itakumbwa na uhaba wa umeme kwa kukosekana huduma ya LUKU, GESI, MAJI na Mafuta ya kuendeshea magari.

    Wakazi wengi wa Dar es Salaam na mikoa ya karibu walinunua umeme mwingi, gesi, kujaza matanki ya maji kwa matarajio kwamba hali hiyo ingetokea. Haikutokea.

    Hivi sasa mtaalamu huyo anatengeneza na kusambaza uvumi kwamba wanajeshi wanaandaa mpango wa kupindua nchi. Hvi mnaionaje hali hii wenzangu. Tunaelekea wapi Watanzania

    Natoa hoja.
     
  2. c

    chachu Senior Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sijaona hoja ya msingi hapo
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,251
    Trophy Points: 280
    Hayo ni ya kwako, na huyo mtaalamu ni wewe ukifadhiliwa na magamba.
     
  4. K

    Kilaza Flani Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    pumba tupu
     
  5. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Utumbo
     
Loading...