Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi washambuliwa wauawa na mabomu.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kipre tchetche, Jan 1, 2011.

  1. K

    Kipre tchetche JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kushambuliwa na kuuawa waumini katika
    nyumba za ibada kwa mabomu na
    vikundi vya kiislamu vyenye misimamo
    mikali si vya kuvumilia Tena .wameshambulia
    wakristo wa Iraki wakauwawa siku chache
    kabla ya xmass .Leo usiku boko haramu
    wameshambulia waumini wakiwa kwenye
    ibada ya kuaga na kupokea mwaka mpya
    usiku wa Leo pia waumini wa kikristo
    huko cairo misri wameshambuliwa na kuuawa
    zaidi ya watu 22 kwa bomu kanisani
    mbona Amani ya dunia inaharibiwa na vikundi
    vinavyofahamika mbona sioni mikakati
    ya kuvidhibiti? Au ninyi wenzangu mnaona
    Hali hii ni yakunyamazia? Nawakilisha.
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Unajua hawa wenzetu hii dini yao ni ya nna mashaka nayo sana, mbona sisi tunawakaribisha sana kwenye chi za kikristo? misikiti imejaa mpaka VATICAN huko, ulaya yoote, wanaendesha shughuli zao km kawaida, Mbona wao wanajifanya hawatutambui kwenye nchi zao? huu ni uungwana kweli? huyo ALLAH anaruhusu vitu km hivyo kweli? USHETWANI MKUBWA HUUU
     
  3. K

    Kipre tchetche JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na hapa kwetu tanz wameanza wanataka
    kutuletea balaa eti wanataka mahakama
    ya kadhi na utawala wa sharia najiuliza
    niwapi au nchi gani ya kiislam ambayo
    tayari wanatumia sharia lakini waishi kwa
    Amani hakuna ni mihanga na mabomu
    kila kukicha angalia YEMEN
    IRAN PALESTINA AFGANSTAN hawako
    SALAMA hata NIGERIA hawa ni si watu
    wa Amani kabisa CHIMUNGURU.
     
  4. m

    mzambia JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani freeodom of speech(uhuru wa kuiongea) kikatiba unakubalika
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,732
    Likes Received: 4,470
    Trophy Points: 280
    Nina wacwac na background ya dini yenyewe...inawezekana kile kikatuni cha Denmark na ile novel ya Satanic verses ilikua sahihi
     
  6. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    waacheni wenzenu maana wanaamini wakifanya hivyo wanaenda ahela, sasa ninyi hamtaki?
     
  7. Masaningala

    Masaningala JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 518
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    Ndio maana mi nilikimbia huko. Niliingia Ukristo. Nikiwa huko nilikumbana na mafundisho miongoni mwa mengi, yanayosema: wapendeni adui zenu na kuwaombea mema: Mungu anasema usilipize kisasi. Kisasi mwachie mimi; mtu akikupiga shavu moja, mgeuzie na la pili: Mtu akikunyang'anya joho, mpe na kanzu; mtu akikuomba umsindikize kilomita moja, wewe msindikize kilomita mbili; mpende jirani yako kama nafsi yako. Hata amani na utulivu uliopo Tanzania unaletwa kiasi kikubwa na Ukristo.
     
  8. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #8
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Hivi hii novel naweza kuipata wapi? au ilifutiliwa mbali?
     
  9. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    wabeja kholomba 谢谢 和 非常欢迎
     
  10. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukianzisha mada jitahidi kuwa balanced. BOKO ni zadi ya dini. Watu wamekuwa wakisingizia dini lakini pia ni matatizo ya kiuchumi na baadhi ya watu kutaka kudhibiti maslahi yao. Hayo ya Afghanistan na Iraq, nchi hizo zilikuwa stable kama mnakumbuka lakini kuna watu wakavamia na hatimaye dunia imefika hapa ilipo. Kwahiyo kuna haja ya kuangalia chanzo kabla ya kujadili matokeo (outcome).
     
  11. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    wacha ulongo wako, ni lini iraq ilikuwa na amani? Kama ilikuwa na amani majina ya akina "chemical ali" yalitoka wapi?, umesahau kua wakurdi wengi waliuawa kwasababu c waislam?. Umesikia yanayotokea misri kwa sasa kuwa mabinti wasiowaislam wanalazimishwa kuolewa na waislam wakitataa wanabakwa na wakienda polis hawasikilizwi?. Tukubali ukweli kuwa kunatatizo kwenye mafundisho ya hili dini.
     
  12. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Afghanistani ilikuwa stable lini? tangu hata ya USA kuivamia alikaida walikuwa ni tishio kwa serikali kama kawaida, kwani nani aisyejua walivykuwa wanawatesa wanawake wa kiislamu na watoto?
     
  13. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    hata wanaume walikuwa wanateswa- ilikuwa ni lazima kufuga ndevu, bila ndevu no job, mwiko kusikiliza ama kuwa muziki wa kimagharibi and so forth.
     
  14. K

    Kipre tchetche JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nafikiri anfaal Kama ni historia hajaifatilia
    vya kutosha huyo sadam wa irak alipokuwa
    anauwa wakurdi kwa kemikali na ukatili
    mwingine mwingi huo ustable wa irak kwa wakurdi
    unaweza kutuelezea walipaswa kuishi ktk
    nchi gani
     
  15. C

    Chief Rumanyika Senior Member

    #15
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makubwa!
     
  16. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hii dini uongo dhambi siipendi kama nini?
     
  17. drmkumba

    drmkumba Member

    #17
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wanaponzwa na dhuluma na uonevu unaofanywa na Marekani na vibaraka wake dhidi ya nchi za Kiarabu.Wamevamia Iraq,Afghanistan,Pakistan n.k kwa madai ya kuwasaka magaidi kumbe ni unafki mtupu.Nia ni kupora rasimali za waarabu na kuua uislam.Uvumilivu una ukomo wake!
     
  18. Mahmood

    Mahmood JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 7,738
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Haijulikani unaongelea nini.

    Inaonyesha unachuki sana na waislamu.

    Inchi za waislamu ndio zilizo tawaliwa na wazungu kwa mabavu kama vile Iraq, Afghanistan, Palestane... wao ndio wametawaliwa na wanauliwa kila siku na wazungu, tena inchi karibia 20 za ulaya zinaichangia inchi moja ya kiislam ile waibe mafuta (Petroll) na uwizi mwingine, usipo chunguza mambo vizuri utajikuta unadanganyika vibaya sana na media za leo kama vile CCN, BBC, na zingine... zote hizo zina controlliwa na wazungu, media ipo mikononi mwao wanasema watakavyo 99% za habari zao ni uongo.

    Halafu wanadega mabomu wanapo taka hasa Iraq kisha wanawasingizia eti Waislamu wamejilipua.

    Wanafanya yote hayo ili wapate chansi ya kuiba petroll ya Iraq na kuitawala zaidi.

    Hata waandishi wa habari wa inchi zingine wanawauwa wakienda Iraq.
     
  19. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #19
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Waislamu wenye siasa kali ni watu hatari,
     
  20. Mahmood

    Mahmood JF-Expert Member

    #20
    Jan 1, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 7,738
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Hamna Mtoto wala mwanamke anao teswa huko Afghanistan, Nadhani history inakupiga chenga, hii group ya talaban ya Afghanstan ilianzishwa na waamerica wenyewe ili iwapige vita wasovieti wakati walipo ivamia Afghanistan.

    Baada ya vita hivyo kwisha na Talaban kushinda, ilitokea mzozo baina ya talaban na America baada ya Afghanistan kukataa pipe ya petroll ipite katika Ardhi yake. sababu hii ndio iliyo anzisha vita baina ya Afghanistan na inchi zote za ulaya pamoja na America kuichangia Afghanistan, sio sababu ya watoto wala nini..

    Inchi za waislamu ndio zilizo tawaliwa na wazungu kwa mabavu kama vile Iraq, Afghanistan, Palestane... wao ndio wametawaliwa na wanauliwa kila siku na wazungu, tena inchi karibia 20 za ulaya zinaichangia inchi moja ya kiislam ile waibe mafuta (Petroll) na uwizi mwingine, usipo chunguza mambo vizuri utajikuta unadanganyika vibaya sana na media za leo kama vile CCN, BBC, na zingine... zote hizo zina controlliwa na wazungu, media ipo mikononi mwao wanasema watakavyo 99% za habari zao ni uongo.

    Halafu wanadega mabomu wanapo taka hasa Iraq kisha wanawasingizia eti Waislamu wamejilipua.

    Wanafanya yote hayo ili wapate chansi ya kuiba petroll ya Iraq na kuitawala zaidi.

    Hata waandishi wa habari wa inchi zingine wanawauwa wakienda Iraq.
     
Loading...