Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi wapiga kura ya maoni ya kupanda bangi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MAMMAMIA, Apr 11, 2012.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Wananchi wa mji wa Rasquere (Raskera) katika Mkoa wa Catalonia Spain jana walipiga kura ya maoni juu ya kupanda bangi kama njia ya kukabiliana na madeni yanayoukabili mji huo. Asilimia 56.3 ya kura ilikubali wazo hilo.

    Hata hivyo, uamuzi wa kupanda bangi hautafikiwa mpaka hapo Mwanasheria Mkuu wa Spain atakapoamua uhalali wa kura hiyo ya maoni. MAELEZO ZAIDI HAPA
     
  2. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Acha wapande bwanaee!
    Kwani hiyo Sirkali yao itawasaidia ku'pay hiyo mideni? Ofcoz Not!
     
  3. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Serikali yenyewe inadaiwa kope si zake. Isitoshe, wao wanataka kuwaruhusu wawekezaji tu waje kupanda (Ingawaje udongo ulio chini ya waridi nao hunukia).
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,370
    Likes Received: 1,065
    Trophy Points: 280
    Nadhani hata hapa TZ itabidi tupige kura ya maoni ili baadhi ya mikoa iruhusiwe kupanda bange kwa ajili ya chakula ama biashara. Mfano kule Mara ama Iringa.
     
  5. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kwa nini Tusipige na sisi?
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Mmmh, afu kuna mmoja wa huko kwenye ngazi ya maamuzi inasemekana anatamani bangi ihalalishwe TZ.

     
  7. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja ya kuhalalishwa bangi kwa sasabu suala la kuizuwia ni janja tu ya wakubwa kudhibiti soko, kwani hata isipohalalishwa watumiaji wataipanda japo chini ya mivungu.

    Mwisho wa yote, bangi ni dawa. Kuna jimbo moja Marekani (sikumbuki jina), daktari wako akikuandikia cheti unaenda kununua pharmacy na baadhi ya mataifa wanaruhusu kuwa na kiasi kidogo (kama grams 10) kwa matumizi binafsi.

    Kwa taarifa ya ziada tu, pia kuna mmea mmoja jamii ya marihuana unaitwa Hemp (Cannabis sativa) ambao unafanana sana na bangi na unalimwa kibiashara na una matumizi mengi yakiwemo dawa na chakula kama bangi. Wajanja huulima pamoja na bangi authentic.
     
  8. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    huku Arusha hatuhitaji kupiga kura!
     
  9. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ni mboga nzuri sana ikipikwa vizuri
     
  10. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    fireeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  11. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    mkuu watu wataipinga sana ktk matamshi ila kwa vile kura ni siri utaona watakapiga kura ya ndiyo ni wengi
     
Loading...