Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi waomba mchanganuo wa matumizi ya pesa za Mzee Sabodo anazowapa Chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ritz, Oct 8, 2012.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Wanabodi.


    Mzee Sabodo akitoa hundi kwa viongozi wa Chadema, wananchi wanahoji hizo pesa anazotoa Mzee Sabodo mpaka sasa hivi zimeishafanya kazi gani katika chama, au zimeelekezwa katika miradi gani wananchi wanaomba mchanganuo wa hizo pesa ili wafadhili wengine wajitolee kuchangia chama.[​IMG]

    [​IMG] [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    wanaoomba mchanganuo ni wananchi au wewe?
     
  3. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    unataka wakajenge madarasa? mbona huulizi mchanganuao wa zile 112m anazochukua lowasa na rostam pale tanesco kila siku ambazo amewanunua watanzania wote awe rais, ikiwa ni pamoja na wewe?
     
  4. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Acha kiherehere wewe! mtu mzima ovyo!
     
  5. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    when a puppet meet with a parrot .... they make noice with senseless voice
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    UHOKI=Upungufu wa Hoja Kichwani
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Wananchi wa wapi waliokutuma?.,
    Wewe ni mwakilishi wa ngazi gani kwa hao wananchi?
    Kawaonyeshe ofisi za makao makuu wapewe mchanganuo, hapa mtandaoni unapoteza wakati v.
    Besides, lete matumizi ya pesa mnazowatoza wafanyabiashara nyakati za uchaguzi.
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,694
    Likes Received: 4,536
    Trophy Points: 280
    Wananchi wepi au wewe ndio msemaji wa wananchi? haya majungu yatakufanya uwe mchawi kabla ujazeeka, umekimbia ile thread umekuja kujibanza huku?

    Nakala kwa Mungi na Precise pangolin Kamata kibaka huyu Mujahidina mtunga fitina na majungu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    nape unahitaji mchanganuo wa matumizi ya fedha anazowalipa ku-post upuuzi jf
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mkosa kazi wewe!
     
  11. m

    mamajack JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    modes,naomba isomeke hivi tafadhali"ritz aomba matumiziya pesa za mzee sabodo anazowapa chadema kwaani roho inamuuma"
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,
    Wote tuna uchungu na nchi yetu tupambane na ufisadi mbona watanzania humu JF wanahoji kuhusu pesa za EPA, Kagoda, pesa za Uswisi, kwa ni hamtaki wananchi wahoji pesa za Sabodo.
     
  13. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    waambie hao wananchi 2015, ndio watajua hizo pesa zilitumika vipi... kwa sasa ni kutoe elimu ya uraia,
    wakishajitambua ndio utajua ok hivi Ritz na Pitz ni pacha?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,694
    Likes Received: 4,536
    Trophy Points: 280
    Hebu tuanze kumuhoji huyu jamaa yako, ni kwa nini amezungukwa na Wazungu tupu na hakuna hata mswahili mmoja? yaani mtu anauza nchi kama ya kwake !? Pyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!!
    View attachment 67620
     
  15. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tumenunu toyota hilux double capin maarufu kama (M4C Jeep) 10, tumeongeza sound sisitimu 4 pamoja na magari yake 2 zimeishaingia mbili next wiki zitatinga pale holili maada huko dar port tumekwepa urasimu.
    Tumenunu nyumba na viwanja Dar, arusha, mwanza, shinyanga, dodoma, mbeya kwa ajili ya ujenzi wa ofisi kuu za chama katika maeneo husika pamoja na kujenga vyuo mbali mbali vitakavyotoa elimu ya uongozi uadilifu na uzalendo.

    Zilizobaki tumenywea! unasemaja sasa??? au u natakaje????
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Mkuu wewe unapohoji pesa za Chenge, nani alikutuma? si umetumia uhuru wako wa kidemokrasia.
     
  17. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    haraka ya nini? 2015 siyo mbali! mambo yanaonekana nyie vipi?
    Wana NyinyiEm mmewaambia matumizi ya pesa za parking na maduka ya Nyinyiem?
     
  18. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pesa za epa mremeta kagoda bot ziko wap? Wananchi wanahoji na wanaziitaji kwenye miradi na zinafanya nini mpaka sasa? Na balali kafufuka wanahoji pia!
     
  19. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ritz, kwani pesa za EPA, kagoda, pesa za Uswisi zote zilitolewa na Sabodo?
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Anzisha thread, saizi tumejikita kwenye hundi za Sabodo zinatumikaje.
     
Loading...