Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

~~Wananchi wangu eeeeh, mimi Rais wenu, eeeh~~ (continued..)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Steve Dii, Oct 31, 2008.

  1. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ~~ # Wananchi wangu eee, - eeeeeh?
    ~~# Mimi Nahodha wenu, - eeeeh
    ~~# Pia kiongozi wenu, - eeeeh
    ~~# Sina nguvu tena, - eeeeh
    ~~# Ya kuendesha injini, - eeeh



    ~~# Uongozi si lelema, - eeeh
    ~~# Kuna ma EPA, - eeeh
    ~~# Mwafaka wa Muungano, - eeeh
    ~~# Kuna ma OIC, - eeeh
    ~~# Mahakama ya Kadhi, -eeeh
    ~~# Madai ya walimu, - eeeh
    ~~# Na mauaji ya Albino, -eeeh


    ~~# Yote yamenishinda, - eeeh
    ~~# Na nguvu sina tena, - eeeh
    ~~# Nabaki kuwa msema, eeeh
    ~~# Kuwapotezea muda, eeeh


    ~~# Mtajiju akina mama, - eeeh
    ~~# Mtajiju akina baba, - eeeh
    ~~# Mtajiju Mashekhe, - eeeh
    ~~# Mtajijua Maaskofu, - eeeh
    ~~# Mimi chaguo la Mungu, - eeeh

    ~~# Kutoka safari za mbali, - eeeh
    ~~# Na hii ni hotuba yangu, - eeeh
    ~~# Na hatma ya majukumu, - eeeh
    ~~# Kama mnamachungu, - eeeh
    ~~# Basi niondoeni, - eeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeh!!!!




    Mwangwi wa Handaki
     
    Last edited: Jul 9, 2009
  2. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kwi kwi kwi...

    angalau JF tuna SteveD wetu anaweza kutupatia hili...... na hii ijumaa ilivyojaa mambo na hotuba za muungwana, basi tu....
     
  3. M

    Mama JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    JK: "Watanzania eh"

    WTZ: "Eh"

    JK: "Mimi Rais wenu!"

    WTZ: "eh!"

    JK: "Sina nguvu tena!"

    WTZ: "Eh"

    JK: "Ya kukamata mafisadi"

    WTZ: "Eh"

    JK: "Mafisadi ni wajanja"

    WTZ: "Eh"

    JK: "Wamekomba Benki Kuu"

    WTZ. "Eh" kwa shauku!

    JK: "Wamelangua na Rada"

    WTZ. "Eh" kwa shauku!

    JK: "Wameiba Meremeta"

    WTZ. "Eh" kwa shauku!

    JK: "Wamechota nayo EPA"

    WTZ. "Eh" kwa shauku!

    JK: "Sasa kimbieni!

    Watanzania kila mmoja anaanza kutimka kivyake na mwenye kuweza kufanya ufisadi zaidi anaendelea kufanya tu kwani rais keshashindwa; na kupelekea ufisadi kuendelea kukomaa siku hadi siku. Hivyo ndivyo anvyoonekana Rais Kikwete.
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,091
    Likes Received: 9,790
    Trophy Points: 280
    Fisadi hawezi kumkamata fisadi mwenziye. Ari mpya, kasi mpya na nguvu mpya, mabilioni ya Kikwete, Nitaipitia upya mikataba yote ya uchimbaji wa madini ili kuhakikisha Tanzania inanufaika na rasilimali zake. Kumbe ilikuwa ni usanii tu wa kuingia Ikulu hana uwezo wa kuiongoza nchi na matokeo yake nchi inayumba na hakuna dalili za ahueni yoyote. Chaguo la Mungu kumbe ni chaguo la mafisadi ambo wanaendelea kupeta na mali zao za kifisadi. Halafu anamalizi hotuba yake kwa kusema Mungu ibariki Tanzania!!!! :( Aibariki kwa lipi kwa mafisadi!!!!! Au anasubiri Mungu aje kuwakamata mafisadi!!!! :(
     
  5. Zero

    Zero JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 301
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Very funny and very interesting. Hivi Chiligati huwa haji huku? Maana kama Mbowe alisema Rais kashindwa kuongoza nchi na asipewe kipindi cha pili ikawa mzozo mpaka kutukanana. Huku akija si ndio atameza viwembe? Teh teh teh!
     
  6. M

    Mundu JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2008
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nimeshangazwa kusoma kwenye vyombo vya habari kuwa hadi leo, hakuna mtu yeyote aliyechukuliwa hatua za kisheria kwa kuiba hela za epa.

    Kikwete amendelea tena kuboronga na kudidimiza mioyo ya watanzania kwa kutokuwa na meno ya kupambana na ufisadi nchini.

    Eti ameongeza muda usiojulikana kwa mafisadi hawa kurudisha pesa? Ni nani hawa na kwanini hawachukulii hatua? Nini kina mshinda huyu jamaa?

    Amenitibua, amenihudhunisha, amenifedhehesha!
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Uchochezi huo mnauanza!!!!!! Shauri yenu
     
  8. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2008
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Stev,hako kawimbo kaminikumbusha zamani utotoni.Nilikuwa nafanana na avatar yako enzi hizo.kumbe nyimbo za utotoni zi maana!teh teh teh!
     
  9. p

    popo Member

    #9
    Nov 1, 2008
    Joined: Aug 30, 2008
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hawa waandishi wa habari wal;ikuwa hawana hata tape recorder au chombo chochote cha mawasiliano kunasa hotuba ya rais na kuandika japo machache tu aliyoyasema.

    Au ndio usalama wa Taifa waliwabana vilivyo na vitisho kibao.
     
  10. p

    popo Member

    #10
    Nov 1, 2008
    Joined: Aug 30, 2008
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kinachomshinda Rais ni kwamba kwenye ripoti nzima ya EPA inaonekana yeye aliinitiate baadhi ya watu kuchukua zile Fedha na anahofu akiwapeleka mahakamani ukweli wote utajulikana.

    Kwahiyo anachokifanya ni kuwachuja jamaa zake na awabakishe ambao anajua kwamba hawatamzuri ndio apeleke kesi mahamani.

    Its real weird inn
     
  11. p

    popo Member

    #11
    Nov 1, 2008
    Joined: Aug 30, 2008
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kinachomshinda Rais ni kwamba kwenye ripoti nzima ya EPA inaonekana yeye aliinitiate baadhi ya watu kuchukua zile Fedha na anahofu akiwapeleka mahakamani ukweli wote utajulikana.

    Kwahiyo anachokifanya ni kuwachuja jamaa zake na awabakishe ambao anajua kwamba hawatamzuri ndio apeleke kesi mahamani.

    Its real weird inn
     
  12. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ....na bado tuko kwenye beti ya pili tu, chorus bado haijapamba!!
     
Loading...