Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi Wanataka Maji; Idd Azan Kawapa 50000 za Maji ya Chupa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Dec 18, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Idd Azan amethibitisha namna CCM imajaa wabunge vihiyo.

    Majira, Gazeti Huru la Kila Siku, inaripoti kuwa katika maeneo fulani Jijini Dar Es Salaam Mbunge wa Kinindoni, Idd Azan alikutana na genge la wafuasi wa CUF wakimsindikiza Diwani wa Kata yao.

    Wakiwa kwenye msafara huo kwa kutumia TZ11 zao, walikutana na Idd Azan, wakapaza sauti kuomba maji. Kwa ujuha, ama ukihiyo, ama pupa, ama sifa, mzee mzima aliingia mfukoni akachomoa Tshs. 50,000 ili vijana wa CUF wanunue maji ya kunywa.

    Kumbe jamaa walikuwa wanataka miundombinu ya maji, na si fedha.

    Wakachomoa.

    Wakamrudishia mpunga wake.

    Ikawa aibu funga-mwaka kwa Idd Azan.

    Source: Majira
     
  2. K

    Kipre tchetche JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawajui kipao mbele chao kwa taifa na kwa
    wananchi waliowapa Kura na kwa wabunge
    walio wengi wa ccm walichakachua nafasi
    sasa kipao mbele chao ni chama chao na
    kweli ni vihiyo sana hawa.
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    toka lini CCM wanaelewa nini wananchi wanataka ndo maana wanakuwa wezi wa kura maana hawajui nini wananchi wanataka
     
  4. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hakuwahi kwenye maisha yake kuwa mtu makini, Iddi Azan ni nduza kitambo
     
  5. k

    kany Member

    #5
    Dec 18, 2010
    Joined: Feb 20, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii inasikitisha kwa kweli! Lakini inawakilisha aina ya viongozi tulio nao katika nchi hii
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Dec 18, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,177
    Trophy Points: 280
    Hilarious...tehtehteh
     
Loading...