Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi wanasemaji kambi ya upinzani Bungeni?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dingswayo, Feb 9, 2011.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,972
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Naomba kufahamishwa kuwa baada ya uchakachuaji wa ccm kuhusu kambi ya upinzani Bungeni, huko mitaani wananchi wanasemaje? Nauliza hili kwa vile hatima ya nchi hii ipo mikononi mwa wananchi, kama jambo hilo si leo, hakika linakuja.
     
  2. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    CCM imetumia wingi wa wabunge ilionao bungeni kuwezesha kambi ndogo ya upinzani, ambayo mpaka jana haikuwa rasmi kupindua kambi rasmi ya upinzani. Kwakuwa jambo hilo ni kwenda kinyume na maamuzi ya wananchi, CDM INAPASHWA ILIPELEKE suala hilo kwa umma wa watanzania kwa uamuzi wa mwisho.
     
  3. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunawaangalia tu CCM, wanaonekana wapo out of touch na wananchi wao.....wakicheza vibaya itakula kwao vibaya sana....CHADEMA ni tochi na ina mwanga mkali na inamulika, na wananchi tunaangalia kila inapomulika.....CCM beware!
     
  4. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wananchi ni wapole tu, ingawa wanalalamika kimya kimya, hawana la kufanya.
     
  5. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyu mama kaanza vibaya na wananchi watamuhukumu yeye na chama chake!!
     
  6. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Shillingi ina pande mbili hivyo hivyo Bungeni kuna pande mbili - Upande wa Chama kinachounda Serikali na Upande wa vyama visivyo serikalini (Upinzani); hivyo maamuzi ya Bunge ya kutengua kanuni yako sahihi. Ambacho hakitakuwa sahihi ni ONE MAN POLITICAL PARTY kupewa jukumu la kuongoza kamati nyeti zinazosimamia matumizi ya rasilimali za nchi.

    Kama kweli CCM wanamapenzi mema na nchi hii, wangeongezea kwenye hiyo kanuni isomeke kwamba "Uchaguzi wa wenyeviti wa kamati zinasopaswa kuongozwa na kambi ya upinzani utafanywa na wabunge wa upinzani pekee".
     
  7. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ....kwa kuwa hata mimi ni mwananchi na pia wa mtaani,,,,sikubaliani kwa asilimia 101% kuhusu uundwaji wa kambi ndogo ya "CCM_B", bungeni!!!
     
  8. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Hakuna kambi ndogo, kilichoamuliwa ni kuwa na kambi mbili - Ya Chama tawala na ya Vyama vya upinzani
     
  9. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa pande za Arusha, Majority ya watu wanaifagilia CHADEMA tu. Na hiyo issue ya jana ndio story kila pande. Watu wanaona kama CHADEMA wanaonewa hivyo hasira kwa ccm ndio imezidi. Masela wangu wa porini (mererani) wamenipigia simu kutaka kujua kuhusu ilivyotokea jana ingawa nawajua huwa hawafuatiliagi siasa kabisa. Kwa sasa hivi kuna bonge ya tension na watu wana link hii na yanayotokea misri na tunisia. Mi naona kama atakuja mtu influential akasema watu waingie street, yanayotokea misri itakua cha mtoto kwa comparison. Mimi mwenyewe nawatamani sana hawa wadosi. Wanatukatia umeme karibia daily halafu pande za uzunguni hata hawajui kama kuna mgao.

    Halafu kwa hizi siku za karibuni, Landcruiser mkonge za polisi mpya zimekua nyingi hadi zinashindana na daladala kwa wingi. Kila kona ukipita unazikuta. kama wamezileta hizi kutokana na intelijensia yao ilivyowatuma, then, this time wako right! Ingawa kwa sasa polisi washakua mashemeji zetu hivyo hatuwaogopi.
     
  10. J

    JOYCE JOACHIM Member

    #10
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli huo si uungwana hizo ni njama za wazi kabisa dhidi ya chadema
    hizo ni vita rasmi kati ya ccm v chadema
     
  11. K

    KISOSORA Member

    #11
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli hisabati ni ngumu lakini hata asilimia itushinde kujua kuwa haizid mia?
     
Loading...