Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wananchi wanaponifurahisha..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Boss, Nov 26, 2009.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    hii tabia ya watanzania kuwa wanyonge mbele ya viongozi wabovu
    huwa inanikera sana....
    lakini siku hizi nimekuwa napata habari inayonifurahisha sana..
    nayo ni hii ya kuwazomea wabunge wa ccm...

    mwanzo nilisikia ngasongwa amezomewa nikasikiA raha sana.
    baadae mkuchika nae akazomewa..
    na sasa juzi ni kimaro...

    laiti kama nguvu ya kuwazomea ingeahamia kwenye
    kutowapigia kura ingekuwa raha saana.

    but anyway huwa nasikia burudani ya ajabu nikipata habari
    za kuzomewa kwa wabunge wa ccm....

    sijui nyinyi wenzangu but mimi huwa nakuwa na furaha mno na
    habari hizo....

    if only.......
     
  2. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    I presume
     
  3. Companero

    Companero Platinum Member

    #3
    Nov 26, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    What matters is the last laugh...
     
  4. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2009
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi eti sifurahii mwanadamu anapozomewa!
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    mhh.
     
  6. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,536
    Likes Received: 6,137
    Trophy Points: 280
    .
    Yes indeed, "He who laugh last, laugh most"
    siungi mkono zomea zomea za vikundi vya vya watu waliowezeshwa na kuwa organized wazomee, hizi ni chuki binafsi, jamaa mzomewa akipanda dau, wazomeaji wataanza kusifu kwa nyimbo na mapambio.

    Naunga mkono, zomea zomea ya ukweli inayoibuka naturally kuthibitisha wananchi wamemchoka mhusika na hili huwa watalithibitisha kwa kura zao.
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    kabisa.
     
  8. Laface77

    Laface77 JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2009
    Joined: Jul 9, 2008
    Messages: 525
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    Wananchi wamechoshwa na hawa wezi na mafisadi wa ccm, wala hawakupanga kuwazomea in advance, it just happened. Hawana jipya la kuwaambia wananchi kwani hata kiongozi wao yuko busy Jamaica anabembea na kuongea na akina Bolts na Powell (Wanariadha)
     
Loading...