Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi wanaelewa kazi za viongozi hawa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Goheki, May 11, 2012.

  1. Goheki

    Goheki JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Heshima kwenu wanajamvi. Jamvi letu linawataalamu mbalimbali hivyo ni matumaini nitapata msaada wa kutosha.Nini kazi ya - 1.Mkuu wa Mkoa 2.Mkuu wa wilaya.3.Mkurungenzi wa wilaya.4.Mbunge.5Diwani.
     
  2. K

    KIDAGAAA New Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mimi nadhani tungeelimishwa juu ya kazi za hawa mabwana hasa ma dc na madiwani mana mm nashindwa kuelewa wanavyofanya kazi
     
  3. Bob

    Bob JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Sep 10, 2007
    Messages: 264
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Umesahau moja ya juu kabisa: Makamu wa raisi.
     
Loading...