Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi walio lala hawawezi kuwa na serikali makini-Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Alexism, Oct 22, 2011.

  1. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,338
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Mara nyingi watu hua tunajisahau katika kutoa malalamiko kwa viongozi mbali mbali hasa wakisiasa kuwa hawawajibiki wala siyo watendaji wazuri.
    Kwa mantiki hiyo siwezi amini kama nchi inaweza kuwa imara kama wananchi hawako imara maana wamelala fofo.

    Pia viongozi hawa hakuna ubishi kuwa wanatokana na jamii hiyo hiyo ambayo imelala sasa inawezekana viongozi hawa wakawa shupavu na walio hamka wakati wametokana na jamii iliyo lala?

    Matatizo yanayotokea hapa Tanzania mfano umaskini,wizi aka ufisadi,ujinga,kutowajibika,ukosefu wa ajira na huduma za kijamii yametokana na jamii yenyewe iliyo lala fofo nakuwazalisha viongozi lege lege,serikali ya kiuni,wizi etc.

    JAMII ILIYO LALA ISITEGEMEE KUWA NA SERIKALI AU UONGOZI ULIYO MAKINI NA SHUPAVU.
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,650
    Likes Received: 1,226
    Trophy Points: 280
    Umenichekesha mkuu,ahaa haa haa!...kuna wenzetu mikoa ya pwani naona usingizi wao ni sawa na ule wa Adamu mpaka akachomolewa ubavu bila yeye mwenyewe kutambua,wamelala kama pono,wananchi legelege>chama legelege>serikali legelege>nchi legelege=legelegeism.
     
  3. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hhahahahahaa
    hivi kwa nini watanzania legelege kila sehemu

    soka, u miss, ngumi, riadha, filamu, bendi za mziki, bongo flava, bongo star search, kwenye ajira mbalimbali, na mambo kadhaa wa kadhaa
    tuchukue hatua
     
  4. R

    Rweye JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,650
    Likes Received: 1,226
    Trophy Points: 280
    Tumetoka pale tuko hapa,...tumewezwa tumezyubutu na tunasongwa mbele
     
  5. a

    abduel paul Senior Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika mada yenye nguvu ambayo hata kama katiba mpya itagoma ni hii, hata kama tutapewa katiba zote nzuri duniani tutumie sisi waTZ, as long as waTz ni kalagha bao, basi tusitegemee katiba itatugomboa kwa percent kubwa,
     
  6. a

    abduel paul Senior Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nakumbuka kuna wa tz walikua wanalia kule igunga baada ya Rostam kujivua gamba, nikidhani Igunga ni kama dodoma au walau morogoro, kumbe chakari
     
  7. a

    abduel paul Senior Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika mada yenye nguvu ambayo hata kama katiba mpya itagoma ni hii, hata kama tutapewa katiba zote nzuri duniani tutumie sisi waTZ, as long as waTz ni kalagha bao, basi tusitegemee katiba itatugomboa kwa percent kubwa,
     
Loading...