Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi wakikosoa umakini wa wabunge wa Bunge la Muungano -Video

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bagamoyo, Feb 3, 2012.

  1. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,096
    Likes Received: 736
    Trophy Points: 280
    Wananchi wa kawaida wakitoa maoni kuhusu utendaji wa wabunge ndani ya Bunge la Muungano.

    Wananchi wanasema wabunge wengi hawaelewi sera za vyama vyao na pia hawatoi kipaumbele hoja zenye manufaa kwa Taifa, angalia video hii:


    Video kwa hisani ya Daladalashow wa YOUTUBE.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...