Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi wakiamua polisi, jeshi, mitutu ni bure kabisa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mchakachuaji, Nov 12, 2011.

  1. m

    mchakachuaji Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya kuiona hali halisi ya jiji la Mbeya ambapo wamachinga wamekwaruzana na polisi kwa muda wa masaa 10 tumejifunza kwamba wananchi wakiamua hakuna awezaye kuwazuia.

    Vurugu za Mbeya zinaonekana hazikuendeshwa na wamachinga peke yao bali hata wananchi wa kawaida walishiriki kuonesha kutokubaliana na hatua ya wamachinga kufukuzwa katika maeneo yao ya biashara bila kupewa eneo mbadala. Hawa watendaji wanakurupuka kwani walishabomoaga soko la BIGBROTHER usiku na kuwafidia wamachinga wakajenga tena palepale siku hiyo hiyo, hii ni akili au matope?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,189
    Likes Received: 5,459
    Trophy Points: 280
    Sasa wananchi tumeamua. Fikisha ujumbe pande zote za nchi
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    We learn the hard way anyway
     
  4. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Saa ya ukombozi ni sasa usemapo kuna amani ndipo uharibifu huja
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,189
    Likes Received: 5,459
    Trophy Points: 280
    njooni Mbeya mjionee wananchi wasivyo itaka CCM
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana na wewe kweli wananchi wakiamuwa yote yanawezekana..

    Lakini sio Chadema kama kuamua Chadema wameishaamua sana lakini wapi..

    Juzi waliamua Arusha walishia kukimbia hovyo, huwezi kuamua na wabunge 23
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,134
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280

    Riz1 fyi mbunge 1 wa CDM ni sawa na wabunge 20 wa magamba
     
  8. ndiomzee

    ndiomzee Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikwete na serekali yake wana akili za matope. Hawawezi hata kufikiria ya maana. Nchi imekuwa genge la wahuni.
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Serikali huwakumbuka wananchi wakati wa uchaguzi tuu
     
  10. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    CDM iko pamoja na wananchi walio kinyume na Serikali ya CCM, kwa mantiki hiyo wanaoipinga CCM wote ni Chadema. Nashukuru kwa kukubali na nadhani mmeona mfano Mwanza, Arusha, kilimanjaro na Mbeya bado Dar.

    Siku zenu zinahesabika mwambieni mkuu wa Kaya asome alama za nyakati asiongoze hii nchi kana kwamba anakufa kesho.
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Unamuongelea Rose Kamili au Mtoto wa Ndesamburo?
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Kama watanzania wote ni Chadema kwa nini mlipata wabunge 23?
     
  13. l

    lyimoc Senior Member

    #13
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cdm ndio wanaoingoza nchi usiwe mbishi ccm na serikali yake legelege wameshindwa hata kuchapa mitihani ya darasa la 4 kuna serikali hapo nchi imefilisika kila mtu anajua tunasubiri muda muafaka tuichukue nchi yetu muda muafaka ukifika hakuna cha ccm c yaani polisi au jeshi atakae zuia
     
Loading...