Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi wafunga barabara Segera!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Teamo, Oct 1, 2009.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wakuu,

    Kwa habari zilizotufikia hivi punde ni kwamba wananchi wameifunga barabara ya segera na magari hayatembei kabisa. Kuna foleni ya ajabu.

    CHANZO NA TATIZO: Ni kwamba kuna mwekezaji mwarabu, aliyenunua eneo maeneo hayo amevunja vibanda vya kufanyia biashara ndogondogo vya walalahoi (watanzania wavuja jasho)

    Tutaendelea kuwajulisha zaidi..............

    FOR AND ON BEHALF OF: Melo
     
    Last edited: Oct 1, 2009
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Solidarity forever! Watu wa njia hii nawafagilia sana. Sio mara yao ya kwanza kufanza mambo haya.
     
  3. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hizo ndio nguvu za Umma. lazima kieleweke?
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nashindwa kuelewa kwanini haya mambo yanaendelea?
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mkuu Geoff,

    Ni kwasababu ya "Ombwe la Uongozi" = "leadership vaccum"

    Mtendaji wa Mtaa = Mkuu wa Mkoa = Waziri = Rais
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Yeah!
    the dots CONNECTED!
    honestly,very unfair
     
  7. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Hao wananchi nao .. kuna haja gani ya kuwasumbua wapita njia. Kwa nini wasimshughulikie huyo mwarabu/au viongozi wao moja kwa moja..
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ninaamini hii ndio njia pekee ya KUSIKIKA!naona viongozi wamewasahau kabisa.

    au niseme wamewaignoa
     
  9. kikaango

    kikaango Member

    #9
    Oct 1, 2009
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nawafagilia ila mngenikuna zaidi kama mngemkunja huyo aliyebomoa vibanda ili akamlilie aliyemuuzia, Big up sana mvizieni na huyo
     
  10. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hakika vileo kila sehemu siku hizi ndio maana kama Wanashindwa kuwaona Wazawa ndio bora kuliko huyu mwekezaji basi, Sheria kila wakati watafanya hivyo
     
  11. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na wewe lakini ningependa kuqualify post yako kwa kunyambulisha " solidarity forever, sio kwenye barabara tu tuende hadi kwenye madini, ardhi, misitu, viwanda na kadhalika na isiishie segera bali Watanzania ( wenye unchungu wa kweli na nchi hii) tujenge hiyo solidarity".
     
  12. E

    Edo JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwenye Magazeti ya leo Mh Amos Makalla (CCM secretariat-Treasury) kamjia juu Mzee Warioba aliyeonya juu ya yanayotokea-Leo segera wanamjibu Makalla kile alochosema Warioba.
     
  13. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    "An invasion of armies can be resisted, but not an idea whose time has come"

    Victor Hugo
     
  14. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,268
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Huko ndo tunakoelekea, maneno ya Mhe. Waryoba tumekuwa tukiyasema hapa siku zote, ila hatuwezi kusikia kwakuwa wanatupuuza.
     
  15. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    tatizo la huku ni moja,
    hakuna DIRECT IMPACT KWA WALALAHOI(wavuja jasho)!

    impact yake ni katika looong term.ukisema mimi na wewe tuipractise SOLIDARITY JUST BECAUSE WE KNOW WHAT IS HAPPENING,NAKUELEWA VIZURI ZAIDI!otherwise will be talking talking talking!
     
  16. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    okey habari zaidi ni kwamba mpaka muda huu bado suluhu ya ''mgomo huu'' bado haijafahamika!
    -wananchi wana hasira kali kuliko maelezo,na serikali haijajitokeza kufanya chochote

    -habari zaidi ni kwamba wananchi wamesema hakitanoga kitu MPAKA SERIKALI ITOE TAMKO!

    habari zaidi nitawafahamisha wakuu
     
  17. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2009
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nawapongeza wananchi kwa solidarity kudai haki yao
     
  18. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    tutafika tu wanapotaka ...wao wanadhani vita inaaanzaje ni kidogo kidogo kuna siku suti zitawabana we ngoja tu
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    well,
    nilidhani katika INTELLECTUAL LEVELS TUNGEIMPLEMENT STRATEGIES OF THE LIKE!lakini lol!ninety percent of the jamii subscribers wapo ng'ambo.Though i believe we can do something still
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kweli mkuu but hata sisi wachache tuliopo hapa home tunaweza kutekeleza haya...mimi nachoshwa sana na nchi hii jamani ,why kila siku matatizo aklisema Warioba wanaanza oooh hajawai kuisifia serikali ya JK..yaani ni tabu tupu
     
Loading...