Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wananchi waandamana kupinga mgao wa umeme,ofisi za shirika la umeme zachomwa moto

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Margwe, Jun 28, 2011.

  1. Margwe

    Margwe JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Nimekimbilia nikijua ni hapa kwetu nikajumuike nao kumbe senegal...sijui hapa kwetu lini
     
  3. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mkuu na mimi nilikimbia ili nipate geografia ya eneo fasta niwahi na bango langu, dah! yaani nilikuwa nawaza cha kuandika kwenye bango langu, kumbe senegal??????????????????????
     
  4. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sasa si muanzishe ninyi hapa home! mnasubiri nani sasa aanze??
     
  5. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #5
    Jun 28, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    hilo la kujadili mkuu, itabidi tuifanye iwe siku ya j2, au mnaonaje wadau?
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mkuu huku kwetu Tanesco hata wakiamua kuzima masaa 24 hakuna shida nchi ina amani hii...mfanye maandamano uhatarishe amani iliyoachwa na Baba wa taifa subutu akina tyson aka mzee wa kusinzia bungeni anatazungukia radio na tv station zote kupingana na wewe...
     
  7. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Ajabu itakuja tutapigwa mabomu na watu ambao nao mgao unawaathiri.....Polisi wetu wapendwa
     
  8. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mleta maada! vipi metoka usingizini? nilipoona heading nikadhani Bongo kumbe Senegaal, tujadili ya nyumbani kwanza hayo ya wengine tuache kama yalivyo
     
  9. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #9
    Jun 28, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    aaaagh!! mkuu unanikatisha tamaa bwana, mbona arusha tuliweza? mkuu nipe support, siku ya 7 ya mwezi wa 7 naona itafaa sana kumuomba ngeleja atuachie ofisi yetu.
     
  10. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Natamani niwe na ushawishi huo lakini sina hata hivyo najaribu kuishawishi familia yangu tuandamane kwenda tanesco....
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ngereja ni kama toy...Uwaziri kapewa na Rostam hivyo hata tukiandamano kumshinikiza hawezi labda tuandamne kuuomba Rostam amwondoe....
     
  13. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,616
    Likes Received: 3,880
    Trophy Points: 280
    Nimekubali...mimi nitaanza na watu wanaoenda viwanja vya sabasaba hiyo siku...nitatoka kwangu (Mbagala) na enough mabango...mkiniona mje kunipokea baadhi..nitakuwa nayo pale mlangoni...halafu mniangushe!!!
     
  14. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #14
    Jun 28, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    hahahahaaha....braza bwana, hahahahahaha....yaani huyu rost ametufikisha hapa tulipo? anatuwekea viongozi?? dah! si ajabu hata JK yupo kwa nguvu ya msela.
     
  15. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #15
    Jun 28, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    bonge la trick, siku ile unawasubiri langoni then unamwaga upupu, utashangaa watu tunajazana na si ajabu ndo mwanzo wa kum'hosni mubaraka malaria sugu hapo magogoni.
     
  16. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wewe mwoga, huwezi kuthubutu, utaishia kujifanya uko kwenye keyboard ukitoa updates.
    Kundi lako ni mabingwa wa kuponza wengine, wakidhurika mnatafuta picha za majeruhi na maiti ili kuzitumia kisiasa.
    Hii ni aibu kwako na kwa chama chako.
     
  17. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,616
    Likes Received: 3,880
    Trophy Points: 280
    Ayaaaa..umenipa bonge la idea..kesho nitarudi hapa, let me bookmark this page...!!!!!
    haya nipeni maneno ya kuandika kwenye mabango. nguvu kazi ninayo kubwa (watoto wa mtaani ni marafiki zangu zangu, na nimeiba marker pen mbili tayari hapa ofisini)
    NIEPNI MANENO GT...
     
  18. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    nachelea kusema kuwa bandu bandu humaliza gogo na ndundu si chororo,haya matatizo yanamaliza uvumilivu wa tz kidogo kidogo na iko siku hata wale serikali isiowadhania wanaweza kulianzisha watalianzisha...

    wakati vugu vugu linatokea misri na tunisia nadhani Gadaffi alikuwa so relaxed akijua wananchi wake wasingethubutu kufanya wanachokifanya sasa...
    naishauri serikali ioneshe nia ya dhati ya kutatua hizi kero hasa hili suala la umeme na makali ya maisha kabla nyani hawajaanza kuchachamaa na msitu ukashindwa kukalika...
     
  19. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    mimi siendi kabisa tanesco twawaoneo kumbe tatizo ni srikali maana waliikopa sana na wanaendelea kuikopa sasa miradi ingeanzishaje na mabilioni ya madeni yamekaliwa na serikali , pamoja na hayo hata hivyo mkuu wetu alituumiza sana ningejua mwaka 2005 nisingepiga kura
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    ROSTAM + Lowasa hawa ndiyo walio mwingiza Kikwete ndiyo maana tunasubiria awaguse...
     
Loading...