Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi wa tanzania usafiri wetu utafikiri upo india!!!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Nov 7, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,539
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    IMG_0156.JPG

    Baadhi ya abiria wakiwa wamepanda juu ya Hiace kuelekea mnadani katika kijiji cha Mlali mkoani Morogoro leo.
    USAFIRI wa vijijini sehemu nyingi ni wa shida, hali hiyo inadhihirishwa na tukio hili lililonaswa na mwandishi wa mtandao huu katika kijiji cha Mlali ambapo siku za Jumapili huwa na soko la mnada katika kijiji hicho kilichopo jirani na Chuo Kikuu cha Mzumbe mkoani Morogoro.

    Mwandishi wetu alishuhudia gari chache za abiria zikiwasafirisha watu kutoka maeneo mbalimbali kwenda mnadani hapo katika mazingira magumu yaliyowalazimu wasafiri kadhaa kupanda juu ya magari ambayo ni…​


    IMG_0155.JPG


    ]Baadhi ya abiria wakiwa wamepanda juu ya Hiace kuelekea mnadani katika kijiji cha Mlali mkoani Morogoro leo.
    USAFIRI wa vijijini sehemu nyingi ni wa shida, hali hiyo inadhihirishwa na tukio hili lililonaswa na mwandishi wa mtandao huu katika kijiji cha Mlali ambapo siku za Jumapili huwa na soko la mnada katika kijiji hicho kilichopo jirani na Chuo Kikuu cha Mzumbe mkoani Morogoro.

    IMG_0159.JPG


    Mwandishi wetu alishuhudia gari chache za abiria zikiwasafirisha watu kutoka maeneo mbalimbali kwenda mnadani hapo katika mazingira magumu yaliyowalazimu wasafiri kadhaa kupanda juu ya magari ambayo ni hatari kwa maisha yao kama inavyoonekana pichani.​




    PICHA NA DUNSTNA SHEKIDELE, GPL MOROGORO
     
  2. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    na barabara zenyewe tabu tupu, hatari kwelikweli.
    Miaka 50 ya Uhuru.
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,202
    Trophy Points: 280
    Ukistaajabu ya Musa...
    [​IMG]
    India

    [​IMG]
    ?
    [​IMG]
    ?
    [​IMG]

    [​IMG]

     
Loading...