Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi wa Rorya wanahitaji kuamshwa...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mwananchi2007, Nov 3, 2010.

  1. m

    mwananchi2007 Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kwa nini wakubali kutawaliwa na wasiokwenda shule??? waliekwenda shule wanashinda nje ya Jimbo la Rorya..hii haijaka sawa.
     
  2. d

    dotto JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Tatizo uji wa baridi!!!!!
     
  3. S

    Soda Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shule nini tunataka maendeleo
    Mpeleke Mbowe shule
     
  4. The Spit

    The Spit JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Naisikitikia sana jimbo langu la Rorya.
    Yani kumchagua mtu wa calibre ya Lameck Airo mbele ya wasomi ni tusi kwa elimu.
    Watu wa Rorya bado wanahitaji mkombozi wa kweli mwenye dhamira ya kweli ya kuwalete maendeleo
    na ambaye hana upendeleo wa kimaeneo,yani mwenye kupendelea kimatarafa(nyancha na girango).
    Lameck ni mbaguzi na hilo kama mnafuatilia mnakumbuka sakata la kutafuta makao makuu ya wilaya mpya ya Rorya.
    Ni masikitiko makubwa kuwa wamechagua fedha za Lameck badala ya kuchagua mtu makini mwenye kulala na kuwaza watu wake.Lameck anatafuta kulinda maslahi yake ya kibiashara and nothing else.
    kwa hiyo kwa hili Rorya wamefanya kosa kubwa.
    Nafurahi sana kata yangu ya BUKURA diwani wa CHADEMA ameshinda.Tokea vyama vingi vilivyoanza ile kata inabaki kwa upinzani,NCCR-mageuzi 1995 na sasa CHADEMA.
    And big up kwa wana vijiji vya Nyambori(numbani na kwao Marando),Thabache,Masonga,Bubombi.
    Hawa wameendelea kusimamia mageuzi kama yalivyozaliwa katika kijiji cha Nyambori na M.N Marando mwaka 1992.
     
  5. m

    mwananchi2007 Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kwa kweli inasikitisha kuona wananchi wananunua pesa kuliko maendeleo.
     
  6. m

    mwananchi2007 Member

    #6
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Huwezi linganisha elimu ya form four na darasa la saba...
     
  7. N

    Nampula JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizo pesa walizopewa zitawatokea puani
     
Loading...